dell latitude 820 bị lỗi gì

Các thớt khác của win98-cd125
Status
Không mở trả lời sau này.

win98-cd125

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
15 Tháng chín 2007 lúc 17:23
mình xài con dell latitude D820 core2duol 2ghz,vga quadro nvs110 ,cho hỏi tại sao lúc khởi động lại màn hình hay bị những đường sọc lắm,nhìn rất khó chịu ..nhân tiện cho hỏi dell có BH toàn cầu ở VN ko?nếu có thì ở đâu?cám ơn các bác

16 Tháng chín 2007 lúc 00:09
_ Khi vào trong win nó còn bị không bro? nếu ko còn thì ko sao lỗi này hay bị ở VGA! không fix được nếu nó chạy bt thì được rồi! cài lại bản win khác có thể hết (hên xui nha)

win98-cd125

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
16 Tháng chín 2007 lúc 00:45
lúc reset máy hay bị .chờ lâu lắm mới vào được win,lâu lâu lại bị,ko thường xuyên lắm.nếu tắt luôn rồi mở lại thì ko bị,nhưng rétart thì hay bị???????

ko có ai xài con này à ?giúp mình với

21 Tháng chín 2007 lúc 16:47
Em chỉ giúp bác ít thông tin thôi. Dell ko có BH toàn cầu ở VN, gần nhất là china. Mà có topic nói có cty j ấy là phân phối của Dell ở VN mình có thể đến đấy BH, bác chịu khó search lại nhé.

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
21 Tháng chín 2007 lúc 18:04
Sọc thì có nhiều loại sọc với màu sắc khác nhau, sọc ngang hay sọc dọc?

Tình hình có thể là bị chạm hoặc mạch không tiếp xúc với tấm LCD của laptop. Không cần mang ra cửa hàng mà mở tung cái màn hình ra, lau sạch tất cả mọi vị trí của mạch tiếp xúc với tấm LCD. Nếu khi lắp lại mà vẫn bị thì chứng tỏ mạch không tiếp xúc cần chèn cái gì đó cho chắc.
Yên tâm, bệnh này dễ chữa lắm, không phải lo lắng. Còn nếu không mở được mang ra ngoài các cửa hàng họ làm cho.

Status
Không mở trả lời sau này.
  Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
N MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Bộ sưu tập những chiếc đồng hồ Gucci đình đám - thấy là mê

Thương hiệu Gucci vốn là một trong những thương hiệu thời trang luôn dẫn đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday