Dell US đang giảm giá?

Các thớt khác của JulyDragon
23 Tháng mười một 2007 lúc 20:17
Hình như dell US đang giảm giá mạnh thì phải. Đợt trước em thấy built con vostro 1500 nguyên bản là 899 USD nay còn 599 USD không mua cũng uổng :). Chắc sắp noel nó giảm giá. Thời gian có hạn àh. Em nhìn cái hình này nên mới nói thời gian có hạng.

Hic! cái dòng chử cuối nhỏ quá. "Limited time offer"

Em sắp mua con dell nhưng không biết cách vào bios nó như thế nào để check Service Tab và cho em hỏi luôn khi kiểm hàng mình có được tháo 2 cái nắp dưới mái chỗ ram và HDD để check ST luôn không. Anh em nào rành hướng dẫn em cái. Có chỉ cách tháo hợp lệ cho em càng tốt. Cảm ơn anh em.

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng mười một 2007 lúc 20:38
+ dell có giảm giá, nhưng chỉ với số lượng giới hạng thôi anh, chứ ko phải nhiều đâu

+khi vô bios: nhấn F2

vào các mục phái dưới, như VGA, sercurity..... sẽ thấy số tag ở dưới mỗi trang

+ ko cần mở máy đâu, con tem nhỏ nhỏ ghi tag dán ở dưới đít máy đó( nếu ko bị lột )

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng mười một 2007 lúc 20:59
Hình như dell US đang giảm giá mạnh thì phải. Đợt trước em thấy built con vostro 1500 nguyên bản là 899 USD nay còn 599 USD không mua cũng uổng :). Chắc sắp noel nó giảm giá. Thời gian có hạn àh. Em nhìn cái hình này nên mới nói thời gian có hạng.
Giá có giảm chút nhưng ko nhiều tới 300$ đâu bác. Cái hình nó cho thấy là mình có thể tự build cấu hình đó và min là 599$ .

eyes_on_me

just do it
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng mười một 2007 lúc 21:16
Giá có giảm chút nhưng ko nhiều tới 300$ đâu bác. Cái hình nó cho thấy là mình có thể tự build cấu hình đó và min là 599$ .
dell hiện tại đang giảm rất nhiều, nhiều nhất là latitude D830 lên đến 400$. Các dòng còn lại giảm từ 100$ (XPS) đến 300$ (vostro). Ai có người quen hay mối thì làm 1 cái bây giờ là hay nhất.

tieuphong

LỮ HÀNH CÔ ĐỘC
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng mười một 2007 lúc 22:57
thui đi, tính tới lui cuối cùng cấu hình ngon thì giá vẫn bằng như lúc không khuyến mãi, chỉ có cấu hình bèo nhất mới thấy rẻ hơn thôi, thằng Dell này cũng khôn thầy..............

24 Tháng mười một 2007 lúc 11:11

Hic! cái dòng chử cuối nhỏ quá. "Limited time offer"
QUOTE]

đã quá vậy bác biết chừng nào hết khuyến mãi không để dành tiền múc 1 cái về xài thử coi

24 Tháng mười một 2007 lúc 12:03
hôm trước em thấy 1 con vostro 1000 có 399$ chưa thuế nhưng mà em quên không xem cấu hình đại khái là AMD. Dell dạo này giảm giá mạnh lắm vì mất vị trí số 1 vào tay HP mà. Bác có thời gian và có người ở US cứ vào trang này deal2buy.com xem coupon của dell rồi tự buil cấu hình mà lấy 1 cái. Ngày nào cũng có giảm giá các kiểu ở trang deal2buy.com

Bài viết cần bạn xem thêm

Kể từ ngày 2/10, Microsoft sẽ tăng giới hạn thiết bị đối với thuê bao Office 365 Home và Personal.

microsoft-office-365-home-personal-1535850276-340-width660height440.jpg

Microsoft Office 365 có thay đổi quan trọng từ ngày 2/10.
[/CEN ...​
Lazada Vietnam Master card on Monday