Dell vostro1500 chạy tầm 50 độ quạt mới quay....

Các thớt khác của fellpassion
7 Tháng mười hai 2007 lúc 23:55
em mới mua con vostro1500 lúc đầu cũng kô để ý tự nhiên hôm nay sờ đến quạt chip chẳng thấy quay mặc dù máy chạy vù vù ....-> hoảng quá ngồi lúc chạy máy fullload lên mới thấy cái quạt nó bắt đầu quay lúc sau cpu xuống còn hơn 40 độ quạt lại thôi. Thấy lạ quá nên hỏi máy bác nào như em kô:D

neo8x

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng mười hai 2007 lúc 01:10
đúng rồi đó bác, máy em 1400 cũng vậy. Em thấy 1 lúc nó quay rồi lại quay chậm hoặc dừng lại, nhg chơi game thì quay gần như max luôn

acthu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng mười hai 2007 lúc 09:49
chạy game đồ họa nặng.. sờ tay vào chỗ thông gió mà thương con lap... quạt vù vù, nóng kinh người. vừa chơi vừa xót. Nếu bạn không hoạt động ổ cứng như copy hay quét virut, không chơi game hay làm việc ứng dụng đồ họa cao thì nó chạy êm lắm, cảm giác như không thấy tải nhiệt luôn. yên tâm đi... tải nhiệt của dell ổn lắm. nó to và nặng thế cơ mà.

tuancd

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng mười hai 2007 lúc 13:16
Muốn xem quạt chip có quay kô thì xem dưới đít máy phải không các bác. Em đang lướt web nè, kô chạy gì nặng mà vẫn thấy nó quay đấy thôi, có điều là rất êm. Vậy máy em có vấn đề gì không?

acthu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng mười hai 2007 lúc 15:08
Muốn xem quạt chip có quay kô thì xem dưới đít máy phải không các bác. Em đang lướt web nè, kô chạy gì nặng mà vẫn thấy nó quay đấy thôi, có điều là rất êm. Vậy máy em có vấn đề gì không?
đặt tay bên cạnh, chỗ lỗ tải nhiệt thấy gió Lào là biết liền.
Vostro mà để lên đùi chơi game nay xem phim... bằng nướng khoai.:D Nhưng trên bề mặt lúc nào cũng dịu dàng. khác thằng Hp là ở đó

8 Tháng mười hai 2007 lúc 15:24
em mới mua con vostro1500 lúc đầu cũng kô để ý tự nhiên hôm nay sờ đến quạt chip chẳng thấy quay mặc dù máy chạy vù vù ....-> hoảng quá ngồi lúc chạy máy fullload lên mới thấy cái quạt nó bắt đầu quay lúc sau cpu xuống còn hơn 40 độ quạt lại thôi. Thấy lạ quá nên hỏi máy bác nào như em kô:D
thì từ từ chứ bác, khi cần nó mới chạy chứ, chế độ tiết kiệm điện của nó là như vậy đó

Bài viết cần bạn xem thêm

Vinh, Đà Nẵng ngập lụt, lời cảnh tỉnh cho các nhà quy hoạch tầm nhìn ngắn.
Lazada Vietnam Master card on Monday