Dell Votro 1400 không nhận thẻ nhớ

Các thớt khác của dongoclong1974

acthu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng một 2008 lúc 16:58
Có chứ... trong đĩa driver của nó có đó.. trước tui cũng mày mò mãi mới biết là phải cài driver

acthu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng một 2008 lúc 11:28
Nhưng vấn đề là trong đĩa Driver cua Dell có nhiều Driver lắm em tìm mãi mà không ra. Bác co thể chỉ rõ cho em biết kí hiệu của Driver thẻ nhớ là gì? ví dụ R....gì đó??Thank bác nhiều!!
không nhầm thì trong cái phần driver chipset. Cậu cứ unzip ra hết đi... cài được hay không nó báo ngay mà. Có bao giờ cài thừa driver đâu. Cài mà không có thiết bị nó báo undo ngay. Bí quá vào trang dell mà lùng vậy... lâu không cài nên không nhớ

25 Tháng một 2008 lúc 14:45
nó đi chung 1 mục với driver intel chipset,mở đầu bằng từ ricoh.mà nè đừng cài ẩu nếu ko đúng driver nhá,nhất là mấy cái application(utility),cài bậy hư win ráng chịu,em bị rồi,mò mãi mới bít nguyên nhân nè.còn driver khuyên 1 điều chỉ nên lên trang dell nhập service tag để down

10 Tháng hai 2008 lúc 12:17
Bất cứ thiết bị phần cứng nào cũng phải có driver, có điều một số cài sẵn mà ta không để ý.
Cái Card reader của Dell cũng vậy, bác cứ vào trang support của Dell, gõ ST của bác rồi sẽ thấy những driver chuẩn của con ấy. Cài vào là xong thôi.
KHi mà cắm SD hay MMC vào thì lần đâu tiên nó sẽ detect và install driver cho cái thẻ đó, còn lần sau thì plug and play absolutly thôi.

12 Tháng hai 2008 lúc 19:11
haha anh quyenphysical tính buôn bán gì ko mà em thấy tham gia sôi nổi dữ vậy??
à còn vấn đề này nữa nhe,có 1 số loại thẻ mặc dù nó hỗ trợ nhưng ko hỉu vì cũ wá hay là sao mà em đút vô nó detect mà ko thể cài driver để sử dụng đc,trong khi đt xài ầm ầm,đút vô đầu đọc all in one cũng thía luôn:D^^

Bài viết cần bạn xem thêm

Từ thứ sáu đến giờ em không kiểm tra được hành trình bưu phẩm và web viettel post lúc vào được lúc không! Các bác có bị thế không ạ?
Lazada Vietnam Master card on Monday