DELL XPS 1330 Bios thi sạc pin, vào win ko sạc

Các thớt khác của teo_euro

teo_euro

GẮN KẾT
Mình có cái laptop DELL XPS 1330 để ngoài Bios thì sạc pin, nhưng khi vào win thì máy ko sạc đc pin. Bồ nào biết cách khắc phục giúp mình với. thanks

songhonetcom

NHẬP HỘI
Mình có cái laptop DELL XPS 1330 để ngoài Bios thì sạc pin, nhưng khi vào win thì máy ko sạc đc pin. Bồ nào biết cách khắc phục giúp mình với. thanks

Cái này trị cũng dễ thôi vào win cài driver cho cái mobile là xong! >:) vì lúc cắm thiết bị vào win nó có hiểu cái thiết bị của bạn là quái gì đâu! có một số điện thoại ko cần cài Driver chỉ cần chuyển qua chế độ Mass Storage Device là sạc

teo_euro

GẮN KẾT
Cái này trị cũng dễ thôi vào win cài driver cho cái mobile là xong! >:) vì lúc cắm thiết bị vào win nó có hiểu cái thiết bị của bạn là quái gì đâu! có một số điện thoại ko cần cài Driver chỉ cần chuyển qua chế độ Mass Storage Device là sạc
Phải ko Bác thấy nghi quá! Dù sao cũng cảm ơn bác, để mình thử

thanhcun2

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Ui rời ơi,ý bác ấy là cái laptop nó sạc ko vào mà,sao bác lai suy thành mobile nhỉ ?Bạn thử cài lại win chưa ?

teo_euro

GẮN KẾT
Ui rời ơi,ý bác ấy là cái laptop nó sạc ko vào mà,sao bác lai suy thành mobile nhỉ ?Bạn thử cài lại win chưa ?
Cài lại win, up bios rồi, mang quá Bác Nhật không gian Bác...kêu bệnh lạ quá, Bác ko sửa. Thôi để vậy sài luôn

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...