Đêm khuya hỏi ngớ ngẩn !!!???

Các thớt khác của CADman

CADman

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng một 2007 lúc 22:33
Trước giờ chọt toàn Palm/PPC nay đú con Nokia 6230i vỏ gỗ xin hỏi cả nhà :

- Đây có phải Symbian không, nếu có thì dòng nào ạ ?
- Có thể cài được soft không ?

Hỏi ngớ ngẩn mắc cỡ lắm nhưng không hỏi lại...ấm ức :(

Cảm ơn cả nhà...

thongtdvib

Siêu chuối
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng một 2007 lúc 22:40
Trước giờ chọt toàn Palm/PPC nay đú con Nokia 6230i vỏ gỗ xin hỏi cả nhà :

- Đây có phải Symbian không, nếu có thì dòng nào ạ ?
- Có thể cài được soft không ?

Hỏi ngớ ngẩn mắc cỡ lắm nhưng không hỏi lại...ấm ức :(

Cảm ơn cả nhà...
Đề nghị ông nhảm vửa thôi nhé ông kiến trúc sư vũng xình! Hai câu ông hỏi thì phưong án trả lời là No!
Mà ông còn nhớ 5 suất ko đó? giữ lời đấy!

CADman

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng một 2007 lúc 23:11
Đề nghị ông nhảm vửa thôi nhé ông kiến trúc sư vũng xình! Hai câu ông hỏi thì phưong án trả lời là No!
Mà ông còn nhớ 5 suất ko đó? giữ lời đấy!
Bớ vợ Bác vịt chồng chị đòi đi "ăn chả" cà :D

@xtitan : cảm ơn bạn nhé, bạn hiền chỉ mình chi tiết chút được không.
Hình như download PC-Suite software về, cài vào máy tính. Và cần 1 cable DKU-2 phải không nhỉ.
Tiện thể bạn có thể giới thiệu dùm 1 số soft thông dụng không ?
Thật nhiều bạn tốt :p

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng một 2007 lúc 23:26
Theo như thiển ý của em thì 6230i bác có cài thêm thì chỉ nên cài thêm nhạc, mấy cái themes cho S40 vậy thôi chứ chả cần thêm mấy cái kia làm gì, games java thì chán lắm bác ạ. EM nghĩ vậy. Tìm cái themes nào cool dùng cho hợp với màu máy là đẹp rồi ^.^.

CADman

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2007 lúc 00:09
Theo như thiển ý của em thì 6230i bác có cài thêm thì chỉ nên cài thêm nhạc, mấy cái themes cho S40 vậy thôi chứ chả cần thêm mấy cái kia làm gì, games java thì chán lắm bác ạ. EM nghĩ vậy. Tìm cái themes nào cool dùng cho hợp với màu máy là đẹp rồi ^.^.
Sau một hồi mày mò em đã cài được soft cho 6230i. Phải công nhận Bác nói đúng game Java chán như con gián :(
Bác có biết 1 số soft tiện tích như từ điển, xem image, lịch âm dường hay file manager... không nhỉ ?
Cảm ơn bác.

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng một 2007 lúc 01:02
Sau một hồi mày mò em đã cài được soft cho 6230i. Phải công nhận Bác nói đúng game Java chán như con gián :(
Bác có biết 1 số soft tiện tích như từ điển, xem image, lịch âm dường hay file manager... không nhỉ ?
Cảm ơn bác.
Em thôi, bác gì mà bác anh:D. Theo như em biết thì không có anh ạ. Nhưng mà nếu chẳng may nó có có đi nữa:p thì cũng như mấy cái games thôi. Nói chung s40 ngoài themes ( themes cũng chán nhưng đỡ nhất) thì em chưa thấy gì hay cả. Dùng 6230i có nghe nhạc là hay anh ạ:)

Bài viết cần bạn xem thêm

Dạ mod hoặc mọi ng cho em hỏi làm sao để dc mở topic đấu giá ạ. Em có đọc quy định là thành viên trên 30 ngày và có 50 bài (tức thành viên chính thức mới dc đăng đấu giá) làm sao để dc 50 bài ạ, vì em hoạt động tròn mục mua bán rất nhiều ạ. Hix ...
Lazada Vietnam Master card on Monday