đèn flash cho miniS

linhldv

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Maddox wrote: "Các Bác cho em hỏi cái đèn flash của em nó sáng mà nó mờ mờ.chẳng thấy đường gì hết.mong các bác chỉ dẫn.
thanks" sáng là sáng còn mờ là mờ, bạn nói như thế làm sao ai biết mà chỉ cho bạn. có phải là máy của bạn bị đui cái đèn flash ko? hay thế nào thì bạn nói rõ để anh em giúp chứ nói thế thì chịu thôi

maddox

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
thanks

Maddox wrote: "Các Bác cho em hỏi cái đèn flash của em nó sáng mà nó mờ mờ.chẳng thấy đường gì hết.mong các bác chỉ dẫn.
thanks" sáng là sáng còn mờ là mờ, bạn nói như thế làm sao ai biết mà chỉ cho bạn. có phải là máy của bạn bị đui cái đèn flash ko? hay thế nào thì bạn nói rõ để anh em giúp chứ nói thế thì chịu thôi
cám ơn bạn Linhldv đã đâm chọt.

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đèn flash của MiniS cũng không được sáng lắm đâu. Mình không rõ quan điểm mờ mờ là theo tiêu chí so sánh nào. Nhưng nếu đúng mờ thật (bạn thử bằng cách vào phần máy ảnh, hơi nhấn nút chụp ảnh để sáng đèn lên và khi chụp thật, nó sẽ sáng hơn một chút nữa), thì do lỗi phần cứng đó. Bạn vệ sinh hoặc nếu máy còn bảo hành thì đi bảo hành nhé.

Chúc vui

Bài viết cần bạn xem thêm

Những cây đèn Tiffany trong bài viết https://www.handheld.com.vn/threads/su-huyen-bi-cua-nhung-cay-den-quy-toc-tiffany.477384/ nhắc đến đều là những cây đèn phiên bản - tức là có chất lượng tương đương với đèn phiên bản gốc của Louis Co ...
Lazada Vietnam Master card on Monday