Đèn Flash của Atom Exec

26 Tháng mười hai 2007 lúc 10:55
con Atom Exec của em khôgn hiểu sao, hôm trước tự dưng chụp ảnh mà không thấy đèn flash sáng lên. Em kiểm tra trong config của camera thấy nó đã được check bật rồi. Có bác nào giúp em với !? :(

luyen

Hột Mít :)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng mười hai 2007 lúc 13:52
con Atom Exec của em khôgn hiểu sao, hôm trước tự dưng chụp ảnh mà không thấy đèn flash sáng lên. Em kiểm tra trong config của camera thấy nó đã được check bật rồi. Có bác nào giúp em với !? :(
oh, máy này cũng có đèn Flash sao, mình còn chưa mở camera bao giờ. Nếu đã bật mà ko lên thì có thể do ROM đó.

26 Tháng mười hai 2007 lúc 14:01
oh, máy này cũng có đèn Flash sao, mình còn chưa mở camera bao giờ. Nếu đã bật mà ko lên thì có thể do ROM đó.
Do rom thì cũng hơi vô lý 1 chút vì mình dùng bản rom mà Luyen build rồi up lên mà. Trước vẫn lên đèn bình thường, đến tối hôm no-el mới để ý là flash không lên???

27 Tháng mười hai 2007 lúc 09:27
Có thể hư đèn flash thôi bác ở sg thì mang qua em coi cho
Tiếc quá, mình lại ở HN. Sửa cái flash ý có mất nhiều thời gian và tiền bạc không bác!??? Ở HN, bác có biết chỗ nào uy tín giúp em với

duclinh

12 and continue...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng mười hai 2007 lúc 11:09
Đến tui làm cho,tui cũng đang dùng Atom exec nè.Để xem chân cắm Flash của con này có giống của exec ko vì đang có dư 2 cái đền Flash của exec,nếu ko được thì tui Mod lại chân cho,đợt này đang uống thuốc ko bia rượu được,chỉ cần cho xin 1 ly cacao nóng thui.Tui ở Đại La,có gì cứ alo cho tui:0979720384 (Đức)

27 Tháng mười hai 2007 lúc 12:44
Đến tui làm cho,tui cũng đang dùng Atom exec nè.Để xem chân cắm Flash của con này có giống của exec ko vì đang có dư 2 cái đền Flash của exec,nếu ko được thì tui Mod lại chân cho,đợt này đang uống thuốc ko bia rượu được,chỉ cần cho xin 1 ly cacao nóng thui.Tui ở Đại La,có gì cứ alo cho tui:0979720384 (Đức)
thanks nhá, sẽ liên lạc với duclinh ngay :D :D :D

spiderman_anhvu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng một 2008 lúc 08:45
thanks nhá, sẽ liên lạc với duclinh ngay :D :D :D
Hôm qua, mình up lại rom 0.7a.0 của Luyen thì đèn flash lại ngon lành rồi. Chắc là do lỗi của bản rom 0.7b.0 :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Vào 1 ngày không xa trong tương lai, chúng ta sẽ có thể tung hoành trên không bằng những thiết bị bay cá nhân. Nghe cứ như là chuyện khoa học viễn tưởng vậy, thế nhưng công ty Boeing đã nói vào tháng 3 vừa qua rằng các mẫu drone chở khách có thể xuất ...
Lazada Vietnam Master card on Monday