Derby MILAN

Các thớt khác của sonadt

sonadt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
lengkeng said:
Mình ghét nhất cá độ bóng đá nhưng đoán tỉ số ít khi sai bao giờ. Đêm nay AC Milan since 1899 sẽ thua 2 trái I-) I-) ;;)
Lengkeng đoán quá đúng về tỉ số rồi... nếu chơi cá độ thì cháy túi mất.
Chúc mừng Rossoneri.

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
yum-yum said:
Hehe, Chelsea của em thắng lớn roài, hehe, tiếc mỗi quả pê nan ti.
sướng quá đi. [4-2 / 4-2 / 4-2]

Em thì mừng cho tên Bayer anh Yum Yum ơi. Lượt về tràn trề hy vọng

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
buồn quá :( Inter lại thua mất rồi...tại sao...tại sao...tại sao :(

lengkeng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thế nào AC lại thắng được nhỉ? Hiệp 1 bị Intel 8-} ép cho thế cơ mà... Thôi lượt về làm lại 3 trái cũng chưa muộn... Mà thằng cu Chéc chen cô tưởng bị què ai dè lại vào làm phát.. :( :-s

dungphamtran

NHẬP HỘI
Mình là Bianconeri đây! Một lần Juve - mãi mãi Juve!
Thích Juve đến nay là được 10 năm rồi, mới đầu ấn tượng vì quả vô địch C1 sau khi thắng Ajax rồi lại sang Việt Nam du đấu, rồi lại có Alex Del Piero đá hay lại đẹp trai. Nhưng bây giờ giả sử Alex có sang đội khác hoặc Juve có xuống hạng C3 (xuống Serie B còn chẳng bao giờ xảy ra huống chi đến C) thì mình vẫn yêu Juve. Còn đã là đá cup châu Âu thì mình cổ vũ luôn cho cả các đội Ý khác nữa, chứ ko hâm mộ tiêu cực mà phỉ báng các đội AC hay Inter.

Fennie

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Lại một lần rực lửa lại một lần thất bại. Còn Juve các bác thích làm gì bọn dùng doping kiếm chức vô địch thế.

MDonline.com

GÂY DỰNG

Only a miracle would allow Inter to continue their European adventure as Milan's 2-0 lead provides them with insurance against any sort of risk. However, yesterday's match only served to highlight that anything can happen in football. Milan were not superior to Inter - the Nerazzurri deserved to take the lead in the first half, only for Milan to do so. From then on, though, Inter gave up psychologically. Yesterday's game also confirmed that great teams have great defences, and Milan's is much stronger than Inter's.
Gazzetta dello Sport, Italy
cuối tuần này thêm derby Super liga!!!1 :x

Petronius

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Inter mươi năm trở lại đây chẳng có tí bản sắc đặc trưng nào, muốn thích cũng khó.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt