Derby MILAN

Các thớt khác của sonadt

dungphamtran

NHẬP HỘI
Fennie said:
Lại một lần rực lửa lại một lần thất bại. Còn Juve các bác thích làm gì bọn dùng doping kiếm chức vô địch thế.

Ơ..đồng chí này hay nhỉ? Ai nói dùng doping nào? Cái thời dùng doping thì 2 lần vào chung kết C1 đều thua (thua B.Dortmund và R.Madrid) đấy chứ. Nếu mà dùng doping để đc vô địch thì chắc là đội nào cũng dùng mất!

Đã yêu thì dù có xuống hạng hay đá có chán đi vẫn cứ yêu. Như là vợ mình ý, chẳng nhẽ về sau sinh đẻ, người xồ xề ra, hoặc là già rồi xấu đi thì ko yêu nữa sao :)

sonadt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đúng là tình yêu kô lý giải được. Tôi yêu AC Milan từ khi còn chưa thấy họ trên tivi chỉ đọc báo mà tưởng tượng ra thôi. Dù thăng trầm vẫn yêu chứ kô yêu theo trào lưu nghe quảng cáo bây giờ. Inter là đội bóng nhà giầu nhưng hiện kô có bản sắc vì chủ tịch Moratti yêu Inter quá đến cuồng dại kô tính toán. Kết quả là đội bóng cứ ...nhờ nhờ thôi. Tôi vì yêu AC nên cũng yêu lây Inter (tách ra từ một chỗ mà), do vậy rất đau lòng khi thấy họ phải tiêu diệt lẫn nhau.
Rossoneri hay Nerazzuri cũng đều từ Milan cả, dẫu sao thành Milano cũng có đại diện vòng trong.

Petronius

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hôm xem trận này đoạn Jaap Stam ghi bàn, nó quay lên băng ghế dự bị thấy Rui Costa và Leonardo đập tay nhau chát một cái tự nhiên phì cười. Chính sách nhân sự ở AC rất đặc biệt, cũng vì vậy mà sự gắn bó của cầu thủ với CLB cũng khác những nơi khác.

dungphamtran

NHẬP HỘI
Giải thích đi cho rõ nghĩa. Đập tay chát 1 cái với nhau thì sao hả bạn? Chính sách gì? Chính sách có mới ko nới cũ à?

tuethuc

GẮN KẾT
mờ u vô địch!!!! 8-} 8-} ít nhất là ờ mùa sau. mùa này nhường cho bác juve là hợp lý nhất!!!

sheva

GÂY DỰNG
Thế nào là hợp lý nhất ? :p
.......Sheva anh đã trở lại và............... vào rồi thưa qúy vị anh đã nâng cao "cách biệt" cho AC

dungphamtran

NHẬP HỘI
Juve là hợp lý quá còn gì. Cho bác AC cái Scudetto thôi.

sheva

GÂY DỰNG
Bác nói thế thì ko phải rồi
cứ như bác nói thì thôi cho "ngài chủ tịch inter" một chiếc cúp là tốt nhất :)

tuethuc

GẮN KẾT
ừ, đúng, fải cho bác moratti 1 cái huy chương bạc CL chứ. cho mấy bạn juve cái vô địch, còn ac mấy bác thì dư dả wá rồi

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào các Mod HHVN

Em có tham gia phiên đấu giá ngày 23/08/2022 của bạn Trịnh Tuấn Dũng nick HHVN @Linh DKH
...