Derby MILAN

Các thớt khác của sonadt

dungphamtran

NHẬP HỘI
Cho Inter đi dự C3 là được rồi, Inter có duyên với Cup C3, hồi còn Ronaldo chẳng được cái C3 còn gì, sau đấy cứ "quen mùi" C3 mà "chê" C1 . Hi` hi`..
Juve cũng 2 lần vô địch C1 chứ ít ỏi gì đâu? Còn Scudetto của Juve thì chưa ai bằng. Cộng cả AC Milan + Lazio + Roma cũng ko nhiều bằng Juve.

sonadt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chelsea và AC thắng trận. Beyern đáng khâm phục cho tinh thần thép, đáng ngẩng cao đầu vì những cố gắng tột bực. Còn Inter đã có một trận sân nhà quá ...nhục nhã. Nỗi đau này còn dai dẳng mãi về sau. Một đêm thật khó tả. Mong sao Chelsea và AC kô phải gặp nhau ở bán kết.

saodo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Inter Fans - Thật đáng thất vọng. Nếu đã thua, hãy thua trong tư thế ngẩng cao đầu. Thật ra, chỉ cần Dida đươc báo cáo là bị chấn thương do dính pháo sáng trong đợt đầu tiên, Inter đã có thể bị xử thua 0-3 rồi. Đằng này lại cố tình tiếp tục...... quá đáng lắm !!!
Lần này chắc chắn Inter sẽ bị UEFA phạt nặng.

Saodo@ - Milan, my love.

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
buồn quá Inter ơi :(
chết mất thôi
ặc ặc

thongtdvib

Siêu chuối
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
ơ thế anh Sơn thích cả thằng Chelski hả, em ko biểt đấy bất ngờ quá, em lại cứ tưởng anh chẳng thích thằng nào ở Anh cả. hehe nhưng mà đêm qua xem chelski sướng thật

sheva

GÂY DỰNG
Cứ như thế này chắc ..... năm nay ...... lại "lấy" quả bóng vàng " lần nữa :)

sonadt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
thongtdvib said:
ơ thế anh Sơn thích cả thằng Chelski hả, em ko biểt đấy bất ngờ quá, em lại cứ tưởng anh chẳng thích thằng nào ở Anh cả. hehe nhưng mà đêm qua xem chelski sướng thật
Tớ chỉ kô muốn thấy chung kết với Juve, thế thôi. Chung kết Milan-Juve luôn là loại trận cầu chán nhất dù bất kỳ giải nào.

Xèo Mây

LƯỜI
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
thongtdvib said:
Thông Vịt hôm qua khg lo tập trung chuyên môn để Bot hay sao mà xem đá banh vậy?
Vẫn khoái Chelski!

Bài viết cần bạn xem thêm

Bắt nguồn từ thớt này: https://www.handheld.com.vn/threads...10-4-128gb-kem-keyboard-kt-15-9.598306/page-2

Mong thớt kiểm tra thời gian bid giá của bạn: dunggt1982 giúp mình.
Bạn chủ thớt show hình hiển thị là b ...