[TOÀN QUỐC] DG 0₫ ipad pro 9.7 4g 32 gb

Các thớt khác của Anniel Lịch sử giao dịch của Anniel (0)

Anniel

GÂY DỰNG
Mới gạ gẫm được cái 12.9 nên em mang Ms1: chiếc pro 9.7 lên cho các bác đấu đá ạh. Chiếc này màu silver 4g 32gb trước em lấy của bác duclinh nên các bác yên tâm về sản phẩm ạh, em lấy cách đây vài ba tháng gì đó tính trạng pin 100% ,máy dùng all time trong ốp mà chả hiểu sao vẫn dính vài vết tý teo ,các bác nhìn hình đánh giá cho tiện, màn có duy nhất vết lông mèo nhỏ xíu nếu nghiêng nhìn thật kỹ vì rất bé đã có từ lúc mua đã dán cường lực. Máy đang sử dụng ổn định, 4 loa nhé rất to và đã ạh. Em đấu giá máy trần thôi ạh, tính tặng sạc zin giá bán ngay mà em cũng chả biết bao nhiêu nên hên xui có thể tặng nhưng không hứa ạh =)))). Tiếp đến là Ms2: bộ sạc cáp bóc máy huawei mate 10 , máy đã theo 1 bác trên Hà Nội, em giữ lại dùng kèm 2XL nhưng nay máy đang bị trấn dài hạn nên em cho lên luôn ạh.
Gkd: Ms1=Ms2=0₫ , bước giá>=50k, GBN: Không có.
Kết thúc - 23h01 ngày 14/08/2018 ═══════════════════════════════════════
QUY ĐỊNH:
1. Anh em vui lòng đọc kỹ bài viết và có trách nhiệm với cú bid của mình.
2. Winner vui lòng giao dịch chậm nhất trong 48h kể từ lúc kết thúc phiên đấu giá
3. Cú bid đầu tiên phải đủ 5 thành phần: Mã số (hoặc tên sản phẩm nếu ko trùng nhau) - Giá bid - Tên - Số ĐT - Địa phương;
4. Không sử dụng chữ "o" thay cho số "0" (Ví dụ: o912.345.678). Nếu viết rõ chữ có dấu thì ok (Ví dụ: Không 912.345.678)
5. Winner chịu phí ship (Free ship với GBN nếu có, hoặc theo quy định riêng bên dưới). ═══════════════════════════════════════
+ Kết thúc: 23h01 ngày 14/08/2019
+ Tuân thủ quy định HHVN
Lh: An -097.2785208 Hà nam

Attachments

Bài viết cần bạn xem thêm

Biểu tượng Omega là một trong những biểu tượng cổ xưa mang nhiều ý nghĩa. Chúng ta có thể tìm thấy nó trong rất nhiều lĩnh vực khoa học khác nhau . Biểu tượng Omega cũng được sử dụng trong việc xây dựng thương hiệu và là một chỉ dấu cho sản phẩm đẳng ...