[TOÀN QUỐC] ĐG 0đ bàn phím bluetooth siêu mỏng , chuột microsoft surface siêu mỏng, ổ cứng seagate backup plus 2,5" khủng 5TB. Kết thúc: 23:00 11/08/19

Các thớt khác của khitalon Lịch sử giao dịch của khitalon (0)

LAH

NHẬP HỘI
Bút sa, gà chết.
Trước khi bid, mình có quyền hỏi những thông tin chưa rõ. Giờ bid rồi, thấy chỗ khác bán rẻ hơn xin hủy bid thì mình thấy sao sao.
Bác chủ thớt bỏ qua cho a e vui vẻ. Tháng bảy mà

Anniel

GÂY DỰNG
Bút sa, gà chết.
Trước khi bid, mình có quyền hỏi những thông tin chưa rõ. Giờ bid rồi, thấy chỗ khác bán rẻ hơn xin hủy bid thì mình thấy sao sao.
Bác chủ thớt bỏ qua cho a e vui vẻ. Tháng bảy mà
Bữa trước bác chủ ghi nhầm 3800₫ ms3 vẫn xin khoá bài để đấu lại được mà, khi basn hay DG mà trong tình huống thế này có lẽ là kinh nghiệm cho cả 2, bid sau khi hỏi kỹ và thông tin bán nên đầy đủ, em thíc HH ở cái nó không chộp giựt mà thường có tính lâu dài và bảo vệ quyền người mua, cái uy tín người bán phải gầy dựng mà có chứ không phải ngày 1-2 mà có được. Và cuối cùng thì mọi người được đưa ý kiến riêng của mình nhưng quyết định mod vẫn là quyết định cuối :)))))

ButNghien

NHẬP HỘI
Em cũng theo dõi topic nên đưa ra ý kiến cá nhân của em. Các mã số khác e không rõ. Nhưng rwng ms2. Chuột của bác chủ là Chuột Microsoft Designer. Nhưng mọi thông tin bác chủ đưa ra là chuột microsoft sureface... và link hình ảnh dẫn chứng đều là sureface... chỉ riêng 1 ảnh thực của bác chủ zoom con chuột lên thấy chữ microsoft trên chuột mới biết là designner. Điều này sẽ dẫn đến nhiều anh em hiểu lầm vì 2 sản phẩm ngoại hình rất giống nhau nhưng giá trị lại khác nhau. Còn đúng là nguyên tắc trước khi Bid thì phải tìm hiểu cân nhắc trước khi bid. Các bác rút kinh nghiệm.

andycole

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Em cũng theo dõi topic nên đưa ra ý kiến cá nhân của em. Các mã số khác e không rõ. Nhưng rwng ms2. Chuột của bác chủ là Chuột Microsoft Designer. Nhưng mọi thông tin bác chủ đưa ra là chuột microsoft sureface... và link hình ảnh dẫn chứng đều là sureface... chỉ riêng 1 ảnh thực của bác chủ zoom con chuột lên thấy chữ microsoft trên chuột mới biết là designner. Điều này sẽ dẫn đến nhiều anh em hiểu lầm vì 2 sản phẩm ngoại hình rất giống nhau nhưng giá trị lại khác nhau. Còn đúng là nguyên tắc trước khi Bid thì phải tìm hiểu cân nhắc trước khi bid. Các bác rút kinh nghiệm.
Vậy mà em ý kiến bác chủ topic còn report em :( Làm e sợ quá phải xin lỗi ngay :))

andycole

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Vụ chuột MS2 em nghĩ bác thắng đấu giá cũng không biết mình mua loại gì vì Designer với Surface nhìn qua thì na ná nhau :))

khitalon

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
vụ chuột có lẽ e gởi nhầm link thật, 2 con ngoai hình giong nhau qua, lại mua đc tăng kèm với surface nữa, e đã chủ động inb bác winner , tks các bác

vuhoangx1

GÂY DỰNG
Vụ chuột MS2 em nghĩ bác thắng đấu giá cũng không biết mình mua loại gì vì Designer với Surface nhìn qua thì na ná nhau :))
Vâng, Hôm qua nhận mở ra mới thấy, bận quá chưa phản hồi

khitalon

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
vâng e đã inb b sang nay, b gởi lai e e chiu phí 2 đầu , hoăc b vẫn giữ lại thì em sẽ hoàn lai b 50% giá win tức 450k ạ, tks b

Bài viết cần bạn xem thêm

Với mong muốn chia sẻ một chút khó khăn và tiếp thêm động lực cho những bệnh nhân ở xa thành phố vùng khó khăn, ít dịp được nhận những sự quan tâm của cộng đồng! cũng như lan tỏa yêu thương tới mọi người. Ch ...