[TOÀN QUỐC] ĐG Apple TV and VNPT box TV. End 22h45’ ngày 14/10/21

Các thớt khác của tinnice Lịch sử giao dịch của tinnice (3)

Xichlogo

GÂY DỰNG
Ms1 589k...
Phương Ba Đình HN
0928.66.5555
Bid về cắm xem youtube cho trẻ con là chính, con Xiaomi pro đời tống của e hay lag quá đứng hình quá

Binla

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ms1 614k

Sent from my iPhone using Tapatalk

Haoson90

NHẬP HỘI
Quên giờ rồi, đang quan tâm MS2
tối nay mà bác. B cứ khởi điểm đi cho chắc cờ. Ko lại quên nữa thì mai lại tiếc b ạ
Bosa ms1
Ms2 chua ai bid
Ms3: Trên đg ra Đà Nẵng rồi
a Tín cho e hỏi ngu cái. Cái Apple TV này xem được gì khi mua về ạ? Và nội dung xem có tiếng việt không anh? Em chưa xài AppleTV bao giờ nên ko rõ, mà xem review youtube thì cứ chung chung ạ. Hoặc a có cái review nào rõ rõ thì cho e xem để nghiên cứu MS2 cái ạ.

tinnice

VÔ THƯỜNG
GẮN KẾT
tối nay mà bác. B cứ khởi điểm đi cho chắc cờ. Ko lại quên nữa thì mai lại tiếc b ạ

a Tín cho e hỏi ngu cái. Cái Apple TV này xem được gì khi mua về ạ? Và nội dung xem có tiếng việt không anh? Em chưa xài AppleTV bao giờ nên ko rõ, mà xem review youtube thì cứ chung chung ạ. Hoặc a có cái review nào rõ rõ thì cho e xem để nghiên cứu MS2 cái ạ.
Nếu a e dùng hệ sinh thái apple thì cảm nhận độ tiện lợi nhât.
Kết nối, chia sẻ hình ảnh, nội dung video, phim ảnh, nghe nhạc.....từ iphone, ipad,,,,,lên màn hình tivi.
Xem TV, xem phim Netflix hay Youtube....chất lượng cao.
Chơi 1 vài game thể thao mượt mà, cầm remote đánh tennis, biến remote làm vô lăng khi đua xe...
Hàng mới ra nên mở chương trình gì,,,đều mượt mà.

Binla

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Tải app trên store về sài như các box khác thôi Bác. Nhưng hàng Apple thì chất lượng âm thanh + hình ảnh + mượt mà thì chấp các box khác nửa đường.
Thêm nữa là nếu sài ios thì kết nối airplay, phản chiếu màn hình... khỏi chê.
Con này sài thêm cái airport express xuất âm thanh ko dây thì bỏ hết đám dây nhợ của loa đài đi được luôn (e toàn kết nối loa kẹo kéo với Apple TV hát karaoke đỉnh của tiện)

Sent from my iPhone using Tapatalk

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các mod,
Em xin hỏi chút là bài đấu giá Samsung Galaxy Book Flex Alpha 2 của em bị xóa, em xin hỏi là bài viết đấu giá của em bị lỗi gì để em sửa lại ạ
Em xin cảm ơn các mod ạ !