[TOÀN QUỐC] ĐG: Bàn phím Logitech K480 new và card Wwan 4G gắn cho laptop.End 22h20’ ngày 5/6/19

Các thớt khác của Jack108 Lịch sử giao dịch của Jack108 (0)

LongWinner

Zalo: 093.44.88.555
THƯƠNG GIA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em đâu nói bác đấu con chuột, ý em là trước em có đấu con chuột, sau nảy sinh vấn đề bluetooth. Em xin lỗi nếu gây hiểu lầm cho bác.
He, em thấy lạ vụ của bác Anh nè.
  1. Nếu con chuột Logitech của bác chỉ có tính năng là không dây - sử dụng đầu nhận Logitech Unifying (như ảnh dưới) thì chắc chắn nó không thể kết nối bluetooth.
  2. Nếu chuột Logitech của bác có cả kết nối bluetooth và ko dây, thì chắc chắn con chuột sẽ kết nối được nếu bác mua cục bluetooth về cắm vào cổng usb. Quan trọng là cái cục bluetooth kia có chuẩn ko hay thôi ạ. Vì như loại em đang trao đổi với bác @Tkt Ides thì là loại ở ảnh thứ 2 bên dưới. Khi cắm vào PC/Lap không có tính năng bluetooth thì ngay trên Taskbar sẽ hiện ngay 1 biểu tượng bluetooth như bình thường. Cách add devices cũng như bình thường vậy.

Nếu con chuột Logitech của bác chỉ có tính năng là không dây - sử dụng đầu nhận Logitech Unifying (như ảnh dưới) thì chắc chắn nó không thể kết nối bluetooth.
Bác kia nói Mouse MX 2s
Mình cũng đang dùng e nó đây, pin sạc, có Bluetooth và cả cục Receiver luôn áh. Muốn sd nào cũng được

Attachments

LongWinner

Zalo: 093.44.88.555
THƯƠNG GIA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác kia nói Mouse MX 2s
Mình cũng đang dùng e nó đây, pin sạc, có Bluetooth và cả cục Receiver luôn áh. Muốn sd nào cũng được
Thế có lẽ do cái cục bluetooth bác ấy mua rồi, vì em cũng dùng MX 2s và 1 con Logitec M590
Cả 2 đều bluetooth + không dây Unifying. Kết nối ok hết

nvtn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cái mã số 1, wan theo tôi biết chỉ hỗ trợ 3G thôi. Bác chủ xem lại cho đúng, tôi cũng có card đó theo X250.

Gửi từ SM-G9650 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Bài viết cần bạn xem thêm

Hồi năm 2017, Intel đã khiến chúng ta bất ngờ khi tung ra dòng Kaby Lake-G - một dòng vi xử lý dành cho laptop với nhân xử lý Core i kết hợp với AMD GPU và 2 thành phần này phối hợp với nhau qua cầu EMIB được Intel phát triển. Tưởng rằng 2 hãng sẽ đi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday