[TOÀN QUỐC] ĐG bộ loa Edifier S1000 (S1000DB) - hifi 2.0, bluetooth - KT 22h33' 13/06/2019

Các thớt khác của anhdung11689 Lịch sử giao dịch của anhdung11689 (0)

nhatthucrx7

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Edifier là thương hiệu quốc tế của Chị Na, các sản phẩm của họ cũng đc chia làm 2 loại: nội địa và quốc tế. Cùng 1 sản phẩm nhưng tên gọi và kí hiệu sẽ có sự khác biệt. Ví dụ S1000 là tên nội địa; S1000DB là tên quốc tế anh ha. Kí hiệu mặt sau cũng khác biệt về ngôn ngữ.
Bộ này bảo hành như nào bác ?

Cay quá, trước em mua nguyên giá ở svhouse :(
Chẳng lẽ lại theo em này
có nhu cầu thì quất mạnh bác ạ. S1000 sắp clear mẫu nên tồn kho và giá rất khó kiểm soát. từ tết tới giờ e mới deal đc giá và số lượng để về hàng :D các mẫu thay thế của nó thì giá lại cao...

chất âm 2 bộ trên có khác biệt nhau nhiều ko bác
S2000MKII thật sự xuất sắc với những bài nhạc chất lượng cao. tiếng treble và tiếng nhạc cụ trong bài nhạc tách bạch, trong hơn S1000. công suất lớn hơn, tiếng Bass đầm chắc hơn... nhìn chung là 1 sự nâng cấp đáng giá.
so vậy thôi chứ trong khung tiền thì em thấy S1000 vẫn vô đối khỏan nghe nhạc

chất âm 2 bộ trên có khác biệt nhau nhiều ko bác
S2000MKII thật sự xuất sắc với những bài nhạc chất lượng cao. tiếng treble và tiếng nhạc cụ trong bài nhạc tách bạch, trong hơn S1000. công suất lớn hơn, tiếng Bass đầm chắc hơn... nhìn chung là 1 sự nâng cấp đáng giá.
so vậy thôi chứ trong khung tiền thì em thấy S1000 vẫn vô đối khỏan nghe nhạc

Bài viết cần bạn xem thêm

Ngày nay, xu thế ảnh hưởng của các mạng xã hội (MXH) tới từng cá nhân chúng ta càng hình thành rõ rệt.( Có thể tích cực, có thể tiêu cực).
Sức lan toả cũng như tốc độ của nó quả thực là quá nhanh so với những hình thức chuyển tải thông tin truyền thố ...
Lazada Vietnam Master card on Monday