[TOÀN QUỐC] ĐG Coach Zipper mới . KT : 14/4/2019

Các thớt khác của trada.wifi Lịch sử giao dịch của trada.wifi (0)

À em win.... bid bước đầu gkd của bác sai,bid bước 2 quá giờ mất 1 phút
Bid về vợ ko ưng em lại pọt lên cho các bác bắn thôi

Mình cũng xài 1 bộ màu này mà hàng vnxk
Cái của bác ở VN bán nhiều, giá cũng đủ kiểu từ thấp tới cao, nhưng soi kĩ sẽ thấy nhiều chi tiết không bằng cái auth của bác chủ, dễ thấy nhất là lớp da các ngăn trong sẽ cứng hơn 1 chút so với hàng xịn.

Cái của bác ở VN bán nhiều, giá cũng đủ kiểu từ thấp tới cao, nhưng soi kĩ sẽ thấy nhiều chi tiết không bằng cái auth của bác chủ, dễ thấy nhất là lớp da các ngăn trong sẽ cứng hơn 1 chút so với hàng xịn.
Tất cả các ví vnxk, fake 1 fake 2 cái lớp lưới với chỉ may phía trong sẽ rất nhanh hỏng và tuột chỉ. Cái lớp vỏ ngoài, đường chỉ may có thể bắt chước nhưng các ngăn phía trong ví fake tã rất nhanh trong khi ví xịn dùng 7-8 năm chả sao
Kinh nghiệm thực tế e thấy vậy

Không hợp lệ vì cú bid GKĐ nhưng lại đặt điều kiện

Gửi từ E5803 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Điều kiện đưa ra thì cũng hoàn toàn thoả đáng. Thêm nữa quy định không có phần nào nêu ra cú bid kèm theo điều kiện. E đọc mãi k có mẫu nào bid gọi là “em bid với điều kiện.... hay em bid nếu như ...
https://www.handheld.com.vn/noi-quy/mua-ban-dau-gia/

Cú bid 1 theo em là không hợp lệ vì e chưa thấy cú bid nào mà lại đặt điều kiện kiểu nếu thì kiểu như vậy?e thấy mọi người có thể đặt câu hỏi nhưng đã bid là phải có cú bid riêng,rõ ràng và tách bạch. Do cú bid đầu tiên ko hợp lệ mà HH đã ko chấp nhận ghi danh xếp gạch đặt chỗ từ lâu rồi nên cú bid thứ 2 dù vẫn trong giờ quy định nhưng chỉ có giá bid chứ ko đủ các thành phần khác nên cũng ko hợp lệ
Kính mong mod vào cho ae xin ý kiến để từ lần sau ae biết liệu bid như thế này có được chấp nhận không,tránh tranh cãi về sau ạ @syhuy1977

Cú bid 1 theo em là không hợp lệ vì e chưa thấy cú bid nào mà lại đặt điều kiện kiểu nếu thì kiểu như vậy?e thấy mọi người có thể đặt câu hỏi nhưng đã bid là phải có cú bid riêng,rõ ràng và tách bạch. Do cú bid đầu tiên ko hợp lệ mà HH đã ko chấp nhận ghi danh xếp gạch đặt chỗ từ lâu rồi nên cú bid thứ 2 dù vẫn trong giờ quy định nhưng chỉ có giá bid chứ ko đủ các thành phần khác nên cũng ko hợp lệ
Kính mong mod vào cho ae xin ý kiến để từ lần sau ae biết liệu bid như thế này có được chấp nhận không,tránh tranh cãi về sau ạ @syhuy1977

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhiều người thường thích khởi động một ngày mới bằng ly cà phê nơi góc phố và thả lỏng suy nghĩ của mình. Còn tôi, tôi thích thả mình vào những động tác Yoga trên chiếc thảm tập, cảm nhận hơi thở của mình, cảm nhận dòng năng lượng của vũ trụ đi vào c ...
Lazada Vietnam Master card on Monday