[TOÀN QUỐC] ĐG Coach Zipper mới . KT : 14/4/2019

Các thớt khác của trada.wifi Lịch sử giao dịch của trada.wifi (0)

Cú bid 1 theo em là không hợp lệ vì e chưa thấy cú bid nào mà lại đặt điều kiện kiểu nếu thì kiểu như vậy?e thấy mọi người có thể đặt câu hỏi nhưng đã bid là phải có cú bid riêng,rõ ràng và tách bạch. Do cú bid đầu tiên ko hợp lệ mà HH đã ko chấp nhận ghi danh xếp gạch đặt chỗ từ lâu rồi nên cú bid thứ 2 dù vẫn trong giờ quy định nhưng chỉ có giá bid chứ ko đủ các thành phần khác nên cũng ko hợp lệ
Kính mong mod vào cho ae xin ý kiến để từ lần sau ae biết liệu bid như thế này có được chấp nhận không,tránh tranh cãi về sau ạ @syhuy1977

Điều kiện đưa ra thì cũng hoàn toàn thoả đáng. Thêm nữa quy định không có phần nào nêu ra cú bid kèm theo điều kiện. E đọc mãi k có mẫu nào bid gọi là “em bid với điều kiện.... hay em bid nếu như ...
https://www.handheld.com.vn/noi-quy/mua-ban-dau-gia/
Cái này cũng rất hay vì đây là lần đầu e gặp trường hợp như thế này. Kính mong được giải đáp và thông não

Bác này có phiên đấu giá áo lacoste mà tag với áo ko trùng nhau (áo mua ở store như bác nói) mình thực sự tiếc nhưng để tránh rắc rối sau này, xin phép báo cáo min,mod về sai phạm của bác và cân nhắc huỷ các phiên đấu giá của bác, chịu các hình thức treo nick để đảm bảo cho diễn đàn...
Mong min,mod xem lại giúp về sai phạm trong cam kết của bác chủ topic @HHVN - SECURITY @syhuy1977 @Lam Sơn @N8890
https://www.handheld.com.vn/threads/polo-lacoste-kd-cuc-tot-kt-23h-17-4.520248/page-2#post-3835456

Cái của bác ở VN bán nhiều, giá cũng đủ kiểu từ thấp tới cao, nhưng soi kĩ sẽ thấy nhiều chi tiết không bằng cái auth của bác chủ, dễ thấy nhất là lớp da các ngăn trong sẽ cứng hơn 1 chút so với hàng xịn.
Bác xác nhận giúp em ví này có phải hàng authe không ak?
Nếu em vi phạm chính sách, em xin chịu trách nhiệm . Đồ em đấu giá em cam kết. Dù có ban nick em vẫn cam kết những gì em đấu giá là hàng auth.

Bác xác nhận giúp em ví này có phải hàng authe không ak?
Nếu em vi phạm chính sách, em xin chịu trách nhiệm . Đồ em đấu giá em cam kết. Dù có ban nick em vẫn cam kết những gì em đấu giá là hàng auth.
Cái ví em tin là hàng xịn, dù chưa cầm trên tay. Tuy nhiên, để check đúng hay kg thì phải cầm trên tay và check mới thấy được.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tai nghe BlueParrott B350-XT được thiết kế với kiểu dàng nhỏ gọn, chắc chắn phù hợp cho người dùng làm v ...
Lazada Vietnam Master card on Monday