[TOÀN QUỐC] ĐG Coach Zipper mới . KT : 14/4/2019

Các thớt khác của trada.wifi Lịch sử giao dịch của trada.wifi (0)

Mod cũng có gia đình, chắc là đưa gd đi chơi..
Đừng réo Mod nữa, khi nào có thể thi Mod sẽ đưa thông tin..
Còn mình thì ko rành là Xịn hay fake, Hàng nhập khẩu hay ko, mình tin Chủ Thớt...

Sent from my iPhone using Tapatalk
Em cảm ơn bác đã tin tưởng em ạ. Cảm ơn bác nhiều lắm ạ. Đọc cmt của bác mà em vui người ạ.

syhuy1977

Ngang Ngược nhất HHVN
Staff member
GÂY DỰNG
Note 8 + IP 8 bỏ vào đc ko ko Bro ?
Được thì cho mình bid gkđ
Huy 093568 hai tám 35 tp hcm

Sent from my iPhone using Tapatalk
Đã là cú bid thì không có mệnh để Nếu ...thì.... , nên cú bid này không hợp lệ

Cú bid sau muốn hợp lệ thì phải đầy đủ 3 thành phần mới hợp nội quy.

syhuy1977

Ngang Ngược nhất HHVN
Staff member
GÂY DỰNG
Bác này có phiên đấu giá áo lacoste mà tag với áo ko trùng nhau (áo mua ở store như bác nói) mình thực sự tiếc nhưng để tránh rắc rối sau này, xin phép báo cáo min,mod về sai phạm của bác và cân nhắc huỷ các phiên đấu giá của bác, chịu các hình thức treo nick để đảm bảo cho diễn đàn...
Mong min,mod xem lại giúp về sai phạm trong cam kết của bác chủ topic @HHVN - SECURITY @syhuy1977 @Lam Sơn @N8890
https://www.handheld.com.vn/threads/polo-lacoste-kd-cuc-tot-kt-23h-17-4.520248/page-2#post-3835456
2 cái topic khác nhau nên hướng giải quyết khác nhau, trước hết mình muốn nói, bác hủ chưa có ai khẳng định một cái gì về hàng hóa, nên bản chất vấn đề này vẫn bình thường.

Bác win vẫn phải hoàn tất trách nhiệm giao dịch của mình, nếu không tin tưởng bác có thể chọn giao dịch trung gian, bác nhận hàng xong sẽ ck cho người bán, nếu hàng có vấn để người bán cam kết tặng luôn món hàng này, bác lại nhận tiền về, bác òn lăn tăn gì nữa?

2 cái topic khác nhau nên hướng giải quyết khác nhau, trước hết mình muốn nói, bác hủ chưa có ai khẳng định một cái gì về hàng hóa, nên bản chất vấn đề này vẫn bình thường.

Bác win vẫn phải hoàn tất trách nhiệm giao dịch của mình, nếu không tin tưởng bác có thể chọn giao dịch trung gian, bác nhận hàng xong sẽ ck cho người bán, nếu hàng có vấn để người bán cam kết tặng luôn món hàng này, bác lại nhận tiền về, bác òn lăn tăn gì nữa?
Vâng rất cám ơn anh đã vào trả lời topic ạ

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình biết đến digiworldhanoi ( sau đây gọi tắt là DGW) từ năm 2010, từ đó đến nay đã mua rất nhiều sản phẩm công nghệ bên DGW, đến nay cũng đã là khách VIP bên DGW.
Sản phẩm đồng hồ Garmin là thương hiệu bản thân mình biết đến nó cũng là ở tinhte.vn. ...
Lazada Vietnam Master card on Monday