[TOÀN QUỐC] ĐG đồng hồ thông minh Trung Quốc SN08Pro Plus, full box, mới 99%, kết nối ĐT nghe gọi hoặc lắp sim độc lập.KT 23h04' 24/02

Các thớt khác của vdung1972 Lịch sử giao dịch của vdung1972 (0)

Status
Không mở trả lời sau này.

vdung1972

My Home Page is HHVN
Staff member
GÂY DỰNG
Cuối tuần em mang con đồng hồ thông minh Trung Quốc mang tên SN08 Pro Plus vừa mua đúng được 2 hôm, nilon mặt còn chưa bóc, em mua về định dùng nhưng to quá so với cổ tay của em nên cho lên ĐG cho vui. Theo quangr cáo thì khung titan đúc nguyên khối chống xước, mặt kính saphia chống xước. Có rất nhiều tính năng nhưng hay nhất là kết nối với ĐT nghe gọi, nhắn tin như 1 chiếc ĐT độc lập hoặc có thể lắp sim thành chiếc đt thứ 2. Chính vì chức năng này mà em máu quá mua về. Em thử kết nối thì thấy kết nối nhanh, nhắn tin, truy cập danh bạ trên ĐT nhanh.

Có tiếng Việt, hiển thị full tiếng việt từ danh bạ, tin nhắn... nhé. ngoài ra còn lướt web, facebook, chụp ảnh từ xa thay gậy tự sướng, theo dõi sức khoẻ, nhắc nhở vận động nếu ngồi lâu, đo nhịp trim, à quên nhịp tim và hàng chục tính năng khác, các bác tham khảo ở link dưới nhé. Gồm box, đồng hồ, cáp USB, thẻ BH của shop còn giá trị 1 năm 11 tháng 29 ngày nhá. Theo quảng cáo thì chờ 160h, nghe gọi liên tục 5h. Dây cao su như AW ạ.

Link sản phẩm: https://www.fptwatch.com/dong-ho-thong-minh-nhat-fuji-sn08-pro-plus-den-id13.html

* Hình thức đấu giá:
- Giá khởi điểm : 500k
- Bước đấu giá = hoặc > 20.000 VNĐ
- GBN: 1.500k

BH: 7 ngày kể từ khi nhận máy theo quy định của HHVN, ngoài ra ĐH còn BH gần 2 năm của shop kể cả lỗi người dùng, rơi vỡ, chập, cháy....

*Thời gian bắt đầu: Ngay sau khi em post bài.
Thời gian kết thúc: KT: 23h04, Chủ nhật, ngày 24/02/2019, tính theo giờ HHVN. Mọi trả giá từ 23h05’ phút trở đi đều ko có hiệu lực.
*Quy định đấu giá: Tuân thủ theo quy định của HHVN. Không chấp nhận thông tin chữ ký, các bác bid cú đầu ghi đủ thông tin theo quy định giúp em. Thanks.

* LH và Giao nhận hàng:
- LH: Dũng - ĐT 098.355.2878-HN
- Ngoài giờ HC em ở phố Nguyễn Chánh, Cầu Giấy, HN. Trong giờ HC thì nhận tại 29 Nguyễn Bỉnh Khiêm-Hà Nội. Em ship toàn quốc bằng xe khách Hoàng Long, KUMO Việt Thanh, Mai Linh, hoặc CDP Vietel... người nhận thanh toán cước giúp em. Bác nào muốn có thể GD qua trung gian HHVN, tks

Xin mời cụ @bitis06 , bác @blackbean , @greenplanet , @Vsnam76 ... vào xem nhé.

Ảnh thật, hộp giả da trông rất oách xà lách:
DHTM 1.jpg
DHTM 2.jpg
DHTM 3.jpg
DHTM 4.jpg
DHTM 5.jpg

bincolee

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Kể ra thấy cũng lạ lạ, thoáng qua thấy fpt... mới ghê.
Em bid mở hàng 555k trải nghiệm xem fuji là gì.
Bình\ĐàNẵng\Không918bababa0baba

bincolee

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Úi, trễ tàu rồi....xem như để lại cái sig vậy

vdung1972

My Home Page is HHVN
Staff member
GÂY DỰNG
Ủa, link bác gửi ghi là đồng hồ thông minh Nhật fuji oách xà lách lắm, mà title bác để là của TQ nhỉ?
Em này chống nước, bụi đc như nào bác nhỉ?
Link là chính nơi em mua nên em đưa link lên, shop ghi thế thôi bác ơi, nhưng hàng TQ nên em đề rõ là ĐH TQ, em mua vì mấy tính năng nghe gọi trực tiếp trên đồng hồ như điện thoại nhưng to so với tay nên em mang lên đấu giá thôi ạ. Các tính năng kia em chưa thử ạ vì chưa đeo bác ơi.

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Con này được giá thế sao bác dép?
em thấy độ hoàn thiện rất xấu mà !
Mình thích thì mình bắn chơi mà bác, e thấy cũng đủ món ăn chơi vọc nghịch mà.
Chứ bác lại so với Áp bồ oát cả chục củ thì nói chuyện giề. Hê hê.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhìn nhiều quá hoa hết cả mắt rồi bác ạ
Lazada Vietnam Master card on Monday