[TOÀN QUỐC] ĐG Huawei Enjoy Max 0 đồng KT 23h ngày 26/03/2019

Các thớt khác của atieu87 Lịch sử giao dịch của atieu87 (0)

he, thui chờ bác chủ phán quyết vậy, cái hệ thống tính giờ mới của handheld bùn cưới voãi
Ko đồng ý với bác, bác vào bằng browse thì sẽ thấy rõ. Ko cần phải chờ phán quyết chủ quan của chủ thớt. Em cũng máu me em này. Nhưng ko win dc. Nhưng hôm nay, niềm vui lớn nhất là VietNam win Thailand

Sent from my SAMSUNG-SM-N920A using Tapatalk

Ko đồng ý với bác, bác vào bằng browse thì sẽ thấy rõ. Ko cần phải chờ phán quyết chủ quan của chủ thớt. Em cũng máu me em này. Nhưng ko win dc. Nhưng hôm nay, niềm vui lớn nhất là VietNam win Thailand

em thề với bác là lap của em, dùng cốc cốc, ko hiện giờ chính xác lun ạ. Còn đấu súng cho vui, vấn đề gì đâu bác.

Liên quan vãi :D nhưng e cũng rất vui. Vui hơn cái câu: mấy thằng nói Viet tuổi lồi gì so với Thái thì tự vả vào mồm chục phát sau mỗi quả VN ghi bàn :D sướng

Liên quan vãi :D nhưng e cũng rất vui. Vui hơn cái câu: mấy thằng nói Viet tuổi lồi gì so với Thái thì tự vả vào mồm chục phát sau mỗi quả VN ghi bàn :D sướng
Lúc xem họp báo sau trận đấu, Mr Park trả lời cứ như là người VN vậy, tâm lý của triệu triệu fan VN là vậy

hongbao

HHVN - DỰ BỊ *****
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ặc, đấu vui thật, kẹt phà nên ko theo được.

Đấu giá chất lượng :)

Có phải b này win ko ạ? E xem trên điện thoại bây h ko hiện giờ kiểu trước nên ko biết có đúng 23h ko? :(
Đúng bác này win đó. Em xem kết quả và LIKE từ đêm qua rồi. Tiếc là máy to quá, không em cũng bon chen đấu súng tí

Bài viết cần bạn xem thêm

Hay đó, còn ảnh khác không bạn ơi???
Lazada Vietnam Master card on Monday