[TOÀN QUỐC] ĐG iphone X 64gb Silver kt 22h22' ngày 27/07/2018

Các thớt khác của duclinh Lịch sử giao dịch của duclinh (2)

duclinh

12 and continue...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng bảy 2018 lúc 08:41
iPhone X 64gb quốc tế màu Silver mã ZD/A (xách tay Đức). Máy nguyên zin đẹp long lanh, có một vài chấm xước mờ trên viền inox do dùng ốp ko tránh đc của máu silver này. Máy còn BH apple care đến 19/12/2018.
Đấu giá chỉ máy trần.

Giá kđ: 19696k
Bước giá: >= 30k
Giá bán ngay: ko có

. Kết thúc 22h22' thứ 6 ngày 27/07/2018. Tuân thủ luật HHVN, phút cuối ko cần theo bước giá.
. Nhận hàng tại Lĩnh Nam, Hà Nội hoặc ship qua CPN người nhận trả phí ship.
. Đức 091.ba.456.686 HN

aly_thanh

Designer
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng bảy 2018 lúc 22:45
Giờ ko còn dùng nữa nhưng sao e nhớ con ipx của e mặt lưng có mỗi chữ iphone mà sao con này lại nhiều chữ thế nhỉ? Hay do thị trường khác nhau?

Sent from my iPhone using Tapatalk

duclinh

12 and continue...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng bảy 2018 lúc 22:55
Giờ ko còn dùng nữa nhưng sao e nhớ con ipx của e mặt lưng có mỗi chữ iphone mà sao con này lại nhiều chữ thế nhỉ? Hay do thị trường khác nhau?

Iphone X chỉ duy nhất thị trường Châu Âu với tiêu chuẩn chất lượng riêng là có ký tự như trên ở mặt lưng bác ạ

28 Tháng bảy 2018 lúc 14:34
Iphone X chỉ duy nhất thị trường Châu Âu với tiêu chuẩn chất lượng riêng là có ký tự như trên ở mặt lưng bác ạ
Bác cho e hỏi ngoài luồng 1 tí ạh, e dùng ip6s đang định mua cái ipx nhưng k rành về máy móc mấy. Mong bác có thể tư vấn giúp e nếu mua ipx thị trường Châu Âu nên mua nhà mạng nào ạh. Chân thành cám ơn bác.

duclinh

12 and continue...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng bảy 2018 lúc 15:11
Bác cho e hỏi ngoài luồng 1 tí ạh, e dùng ip6s đang định mua cái ipx nhưng k rành về máy móc mấy. Mong bác có thể tư vấn giúp e nếu mua ipx thị trường Châu Âu nên mua nhà mạng nào ạh. Chân thành cám ơn bác.
Em chỉ làm hàng quốc tế, ko rành làm lock nhà mạng bác ơi.

Attachments

duclinh

12 and continue...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng bảy 2018 lúc 15:43
Hình như ip bên châu âu cũng có nhà mạng quốc tế mà bác

X quốc tế nhà em hiện còn gần chục cây cả 64gb và 256gb, giá từ 19tr3. Bác có nhu cầu inbox hoặc imess trực tiếp cho em cho dễ vào việc ạ

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday