[HÀ NỘI] ĐG kính Serengeti Aviator. Kt 22g30 ngày 4/8/2018

Các thớt khác của Levietcuong Lịch sử giao dịch của Levietcuong (0)

4 Tháng tám 2018 lúc 01:23
E lên sàn em Serengeti Aviator mới tinh full box. Em này tuyệt đẹp, gọng kính thiết kế mở rộng đc ra khi mặt to quá và ko hề đau chút nào, nói chung e khó miêu tả lắm. Công nghệ gọng e thấy hơn hẳn RB 3025.

Công nghệ LENS: Polarized và Photochromic đầy đủ.

Ms1: Serengeti Aviator size 59mm.

Giá kđ ms1= 2399k
Giá bn ms1=2900k
Bước giá >= 10k
Kt 22g30 ngày 4/8/2018.
Thông tin đg: cường. 0969117 tám sáu chín. Hà nội.
Thông tin ck: stk 0711000260820. lê viết cường. Vcb thanh xuân.
Người thắng nhận hàng tại chung cư hemisco, phúc la, hà đông hoặc e cpn các bác thanh toán ship.
Tuân thủ quy định ĐG của HHVN.
Lưu ý: Không chấp nhận thông tin chữ ký. Cú bid đầu tiên phải đầy đủ thông tin: Ms - giá - tên - sđt - tỉnh thành.

Attachments

4 Tháng tám 2018 lúc 20:30
Kính này là chính hãng Bác nhỉ!? Có cách nào để phân biệt với fake ko ạ? Vì em thấy thị trường kính khó phân biệt quá :)
Em ko rành nên xin phép tham vấn Bác vậy thôi ạ, là ý kiến cá nhân ko có ý làm ảnh hưởng topic của Bác, rất mong Bác hiểu và thông cảm!
Thanks for all!

Sent from my Passport using Tapatalk

nvb87

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng tám 2018 lúc 22:20
Nhìn qua đã biết là phếch rồi mà. Các bác bid làm gì
Bác có thể cho biết phương pháp nhận biết được ko ạ?
Bác chủ cũng confirm rõ cho anh em biết vì handheld rất chặt chẽ với vấn đề này.

4 Tháng tám 2018 lúc 22:25
Nhìn qua đã biết là phếch rồi mà. Các bác bid làm gì
Bác có thể cho biết phương pháp nhận biết được ko ạ?
Bác chủ cũng confirm rõ cho anh em biết vì handheld rất chặt chẽ với vấn đề này.
Há há. Bác hùng mưu mô phết đấy :))

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào các bác, mình bị rụng tóc nặng quá, sắp hói thành ông cụ đến nơi rồi. Lọ mọ lần mò mãi mình mua thử bộ trị rụng tóc của Motona . Hiệu quả thì chưa thấy đâu. Có bác nào đã mua sản phẩm trị rụng tóc chưa, cho mình xin ít kinh nghiệm. Cảm ơn các ...
Lazada Vietnam Master card on Monday