[TOÀN QUỐC] ĐG Laptop 2 in 1 Acer Aspire Switch 12 SW5-271, 12.5" FHD, full box, rất mới, pin >4-5h, thiết kế độc đáo. Nhiều quà tặng. KT 23h04, ngày 10/02/2020

Các thớt khác của vdung1972 Lịch sử giao dịch của vdung1972 (0)

cellman

Trung Du
GẮN KẾT
Chậm mất rùi T.T

Sent from my iPhone using Tapatalk

LongWinner

Zalo: 093.44.88.555
THƯƠNG GIA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

vdung1972

My Home Page is HHVN
Staff member
GÂY DỰNG
Em bid 5454k
Tuyền 0901661202
Q8, HCM
Bác đã là chủ nhân mới của máy đây rồi ạ. Bác ck vào tk em đã PM và cho em địa chỉ nhận hàng nhé. Tks bác

Cám ơn các bác đã ủng hộ phiên ĐG của em. Tks All

vdung1972

My Home Page is HHVN
Staff member
GÂY DỰNG
Để chắc chắn, em bỏ máy và bàn phím ra đóng riêng trong thùng xốp, lót bao da ở dưới, còn xạc, chuột, usb 3g và các giấy tờ đi theo em để trong hộp máy nhé. Máy có pin do vậy sẽ đi chậm. Nhận được bác @beconxinh check và báo lại em nhé, tks

beconxinh

GÂY DỰNG
Để chắc chắn, em bỏ máy và bàn phím ra đóng riêng trong thùng xốp, lót bao da ở dưới, còn xạc, chuột, usb 3g và các giấy tờ đi theo em để trong hộp máy nhé. Máy có pin do vậy sẽ đi chậm. Nhận được bác @beconxinh check và báo lại em nhé, tks

View attachment 996255View attachment 996256
@beconxinh : Do CPN VTP tính là hàng giá trị cao nên bay nhanh, em đã đóng cả phí BH 1%, như đã trao đổi em share với bác 1/2 tổng cước nhé. Chúc bác vui.
Bác Dũng rất nhiệt tình và chu đáo. Em cám ơn Bác nhiều ạ.

Em cũng đang nóng lòng mở hộp em nó lần nữa.

Sau 1 thời gian trải nghiệm, chắc em sẽ mang lên sàn lại để cả nhả có dịp trải nghiệm.

Cám ơn bác Dũng lần nữa và nice day cả nhà.

Phạm Đức Linh

NHẬP HỘI

Sau 1 thời gian trải nghiệm, chắc em sẽ mang lên sàn lại để cả nhả có dịp trải nghiệm.

Bác nhớ hú em nhé :D tks bác.

vdung1972

My Home Page is HHVN
Staff member
GÂY DỰNG

Em check bill thì thấy báo đã giao thành công, bác check và báo tình trạng máy vào đây giúp em nhé, tks bác @beconxinh

beconxinh

GÂY DỰNG
Em đã nhận hàng sáng nay. Bác Dũng đóng gói rất cẩn thận. Cám ơn Bác lần nữa. Em đang mày mò thưởng thức em nó ạ :)

Bên viettel làm việc kinh thật, bác ship cho em từ sáng thứ 2 mà sáng nay em mới nhận được :(

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin nhờ Ban quản tri forum khắc phục lỗi gì mà em bị khóa ip không vào được handheld , phải nhờ wifi hàng xóm mới log in được và viết dòng này, nhờ Ad sửa giúp em với ah, em là thành viên tích cực gây dựng diễn đàn , không có lỗi gì nên rất thắc mắc, ...