[TOÀN QUỐC] ĐG Macbook Air 2020, màn hình LG 24in 75Hz. KT: 27/8/2021 22h30.

Các thớt khác của traduma Lịch sử giao dịch của traduma (0)

traduma

Empty
GẮN KẾT
ủng hộ bác khách quen :D
MS2 GKĐ
Dũng - HN
0906 bảy hai 02 bốn sáu

Cảm ơn bác giữa đêm ủng hộ ms2.
Em xin đính chính lại chút là cổng kết nối nó gồm: 1x D-Sub, 1x Displayport, 1x 1 HDMI phù hợp hơn cho nhiều loại thiết bị.

NAM AKA

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Ms2 2828k
Nam 0983 không không ba 046 Vũng tàu
Thật có duyên, đúng lúc màn ở nhà hỏng. Mấy hôm nay bà cụ ngồi làm danh sách tiêm chủng dịch với trợ cấp thất nghiệp cho khu phố mà cái màn nó cứ chớp nháy đến khổ.

Sent from my iMind using Tapatalk

bolide_001

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Cái màn này ok cho bác nào ở HN cần qua múc luôn; chứ ship xa, đóng gói, tiền ship với rủi ro màn hình gửi hàng xa thì cũng gần bằng mua mới.

anhdung11689

THƯƠNG GIA
GÂY DỰNG
Cái màn này ok cho bác nào ở HN cần qua múc luôn; chứ ship xa, đóng gói, tiền ship với rủi ro màn hình gửi hàng xa thì cũng gần bằng mua mới.
bác nói đúng rồi đấy, các bác ngoài HN để em :p

traduma

Empty
GẮN KẾT
Vâng. Tiền ship thì cũng mấy chục nghìn thôi bác ạ. Cái quan trọng là ship tỉnh xa, nhỡ đang trên đường đi thì tỉnh đó bị giãn cách thì hàng nó ứ lại thôi bác ạ.

traduma

Empty
GẮN KẾT

Đã chuẩn bị lên đường với chủ mới ạ

Xichlogo

GÂY DỰNG
E đang dùng Dell P2419... con Lg mà 27 thì e mua dùng thử màn to hơn xem..
Mà ship tỉnh màn máy tính rủi ro lắm,bọc kĩ mấy thì kĩ vẫn có khả năng vỡ màn như thường.

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các mod,
Em xin hỏi chút là bài đấu giá Samsung Galaxy Book Flex Alpha 2 của em bị xóa, em xin hỏi là bài viết đấu giá của em bị lỗi gì để em sửa lại ạ
Em xin cảm ơn các mod ạ !