[TOÀN QUỐC] ĐG phổ cập iphone Xs 64gb gold - kt 22h22' ngày 12/7/2019

Các thớt khác của DucLinh Lịch sử giao dịch của DucLinh (2)

DucLinh

Táo sạch
GẮN KẾT
  • iPhone Xs 64gb quốc tế màu Gold mã ZD/A (xách tay Đức), máy trôi hết bảo hành, hình thức viền thép ngoài vết xước phẩy nhẹ ở phía góc dưới như trong hình để ý kĩ mới thấy còn lại đẹp như mới, màn hình có 1 hai vết xước mờ do vận chuyển về, dán cường lực là hết. Pin mới sạc có 9 lần còn mới tinh. Đấu giá chỉ máy trần.
Giá kđ: 16tr950k
Bước giá: >= 30k
Giá bán ngay: ko có
  • Kết thúc 22h22' thứ 6 ngày 12/07/2019. Tuân thủ luật HHVN.
  • Nhận hàng tại Lĩnh Nam, Hà Nội hoặc ship qua CpN, người nhận trả phí ship.
  • Đức 091.3456.686/ 096.3456.686 HN

DucLinh

Táo sạch
GẮN KẾT
Em bảo hành máy nguyên zin nguyên áp suất chưa tháo mở và bao quốc tế trọn đời máy ạ.

greenplanet

Mới tham gia được hơn 12 năm
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sao rẻ thế nhỉ. Có lẽ nào làm 1 em cho vợ

Sent from my iPhone using Tapatalk

DucLinh

Táo sạch
GẮN KẾT
Sao rẻ thế nhỉ. Có lẽ nào làm 1 em cho vợ

Sent from my iPhone using Tapatalk
Hạ đao thôi anh. iPhone X thường còn mới như này tầm này giá cũng khoảng 15,x tr. trong khi Xs hơn hẳn về mọi mặt, ko lỗi vặt nhiều như X và nhất là khoản 2 sim.:p

greenplanet

Mới tham gia được hơn 12 năm
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu thắng có được đổi các iP7 lên được ko bác chủ? Vợ em đang xài iP7

lqminh176

{Chicken_Pro}
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em này chắc chắn đăng ý đc esim ko bác chủ ơi?

DucLinh

Táo sạch
GẮN KẾT
Có nhận kèo đổi X 256GB Gray HBH bị bể kính ở góc dưới (cảm ứng bt), nếu em win ko bác. Bù trừ bao nhiêu ạ
Cảm ơn bác đã quan tâm nhưng đây là topic đấu giá nên bác cứ win và thực hiện giao dịch đã, còn việc nhập lại X 256 của bác sẽ tính sau ạ. Tks bác!

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Đầu tiên, mình xin phép nói rằng, mọi thứ chỉ là tương đối. Với động cơ mang tính hạn hẹp của cá nhân mình - muốn mọi người không bị “lạc trôi” giữa muôn vàn khẩu vị do ngòi bút mực mang lại nên mình lập topic này.
Khi ta ăn một món ăn ngon, hoặc muố ...