[TOÀN QUỐC] Đg S10 plus max option ram 12, Rom 1TB. Kết thúc 23h00 ngày thứ 6 ngày 12/7/2019

Các thớt khác của huybinhlntd Lịch sử giao dịch của huybinhlntd (0)

365 ngày, mỗi ngày coi 1 film, cả năm ko hết. Hấp dẫn nhề Đắn đo từ chiều rồi. Tại hqua vừa mua 2 cái Iphone đi tặng, đang khô máu.
Cụ tặng iPhone cho ai thế?
Sáng em đi làm thấy vợ báo là có ai ship đến nhà tặng cái iPhone, không biết phải của cụ Tít không?

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
Cụ tặng iPhone cho ai thế?
Sáng em đi làm thấy vợ báo là có ai ship đến nhà tặng cái iPhone, không biết phải của cụ Tít không?
E ạ thầy, tối qua shipper gần 23h mới giao, xém cháy nhà e.
Anh cứ lấy đi, em có bảo gửi xèng luôn đâu ạ
Nợ thì phải trả, tốt vay thì dầy nợ, ứ chơi. Kkk. Hqua gần 30tr mua đt, tối nay tham giá hời cố bắn nhát nữa mua 1 thể.

bitis06

Thích đủ thứ!
GẮN KẾT
:p Nhà có điều kiện đúng khác. Tối nay tính me mà thôi!
Ặc, chén đc cũng tốt mà bác..
Nếu chén Sâm này, mai e mang bớt Ái phồn Xoạc xoẹt xanh đỏ tím vàng lên các bác bắn ủn hộ e nhá. Cứ mua về mà chả có sim mà nhét vào, chửa kể đống Hú oà. Kkk.

huybinhlntd

Siêu dự bị!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nếu chén Sâm này, mai e mang bớt Ái phồn Xoạc xoẹt xanh đỏ tím vàng lên các bác bắn ủn hộ e nhá. Cứ mua về mà chả có sim mà nhét vào, chửa kể đống Hú oà. Kkk.
Em lấy con màu vàng nha. :)

zcbml

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Các bác nhường bác Tít đi để anh em mình còn có iphone xịn giá hời chứ nhỉ

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào cả nhà!

Hôm nay mình xin giới thiệu đến các bạn website tổng hợp những video ẩm thực dân dã ấn tượng nhất 2019.
https://videotube.vn/ - Chúc cả nhà có những phút giây giải trí tuyệt vời sau một ngày làm việc mệt mỏi.
Một số hình ảnh ...
Lazada Vietnam Master card on Monday