[TOÀN QUỐC] ĐG Siêu rẻ kính râm Serengeti. Kt 22g30 ngày 3/7/2019

Các thớt khác của Levietcuong Lịch sử giao dịch của Levietcuong (0)

Đã nhận hàng, kính mới nhưng cái box giấy và box cứng cũ quá bác ạ, bác có đổi giúp e cái box cứng dc ko ạ, em tặng

Sent from my SAMSUNG-SM-N920A using Tapatalk
Nó mới mà bác. Do vận chuyển nên ko tránh đc bác ạ

Cái hộp kính cứng ấy bác, nó cũ kiểu bị mòn, phai màu chứ ko phải do vận chuyển. Em để ở cơ quan, tối e chụp hình gửi bác

Cái hộp kính cứng ấy bác, nó cũ kiểu bị mòn, phai màu chứ ko phải do vận chuyển. Em để ở cơ quan, tối e chụp hình gửi bác

E lại ko còn bác ạ. Bác thông cảm nhé

Cái kính này bác từ chối nhận chắc nhiều bác muốn nhận thay lắm đấy ạ (trong đó có em). Nếu bác thật sự không thích cái hộp vì đi tặng thì inbox em có cách giải quyết ạ

Cái kính này bác từ chối nhận chắc nhiều bác muốn nhận thay lắm đấy ạ (trong đó có em). Nếu bác thật sự không thích cái hộp vì đi tặng thì inbox em có cách giải quyết ạ
Vô thế rồi bác ạ, do e lỡ khoe hàng cho đối tác rồi. Tối em sẽ gửi hình, sau này nếu có hộp khác bác chủ đổi cho e nhé.
Mod @hhvn-sercurity ck cho bác chủ giúp.

Vô thế rồi bác ạ, do e lỡ khoe hàng cho đối tác rồi. Tối em sẽ gửi hình, sau này nếu có hộp khác bác chủ đổi cho e nhé.
Mod @hhvn-sercurity ck cho bác chủ giúp.

Mỗi cái kính có 1 cái hộp, hộp vỏ như thế nào bác ý chụp lên rồi
Đấu giá khởi điểm 0 đồng là bác ý xác định vui vẻ rồi\
Giờ bác muốn đổi cái hộp khác đồng ý thì thiệt thòi cho bác ý, ậm ừ đồng ý thì mang tiếng, từ chối thì nhiều khi lại ngại
Bác đưa người ta vào thế khó làm gì. Cảm thấy chấp nhận được thì nhận hàng, không được thì back lại cho nó thoải mái.

Mỗi cái kính có 1 cái hộp, hộp vỏ như thế nào bác ý chụp lên rồi
Đấu giá khởi điểm 0 đồng là bác ý xác định vui vẻ rồi\
Giờ bác muốn đổi cái hộp khác đồng ý thì thiệt thòi cho bác ý, ậm ừ đồng ý thì mang tiếng, từ chối thì nhiều khi lại ngại
Bác đưa người ta vào thế khó làm gì. Cảm thấy chấp nhận được thì nhận hàng, không được thì back lại cho nó thoải mái.
Vấn đề là nó ko như hình chụp, em cũng ko làm khó gì bác ấy, cũng đồng ý nhận hàng bác nhé.
Mod ck cho bác chủ giúp ạ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhìn nhiều quá hoa hết cả mắt rồi bác ạ
Lazada Vietnam Master card on Monday