Di động mang từ Nhật về có unlock được không các bác?

Các thớt khác của wwww

wwww

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng hai 2007 lúc 18:11
E có thằng bạn sắp về định nhờ nó mạng hộ vài con,các bác cho e hỏi di động mang từ bên đó về có unlock được không? Có trang nào unlock online không hay phải ra hàng? Mà nếu unlock được thì có loại nào? Cám ơn các bác đã vào xem :)

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
8 Tháng hai 2007 lúc 18:23
Hic, bác hỏi unlock loại nào thì nhiều vô kể em chả biết nói làm sao cho hết. Nhưng thế này bác ạ, đt từ Nhật mang về thì có cái unlock được cái không, nhưng cũng phải chọn cái naò có băng tần 850 ( hình như nhật dùng băng tần khác mình thì phải). Vài thiển ý, mong giúp được bác.

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
8 Tháng hai 2007 lúc 19:00
Hic, list cũng nhiều, vấn đề là bác định mua của hãng nào, nokia, samsung hay sony. Còn hàng nội địa nhật thì em chịu bác nhé ^.^ hihi

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng hai 2007 lúc 19:57
nếu là hàng nhật thì như hoangcao234 nói thì cũng tùy có con mang về mở mạng được có con không được hiện tại ở VN mình chỉ mở mạng được sharp của vodafone ( bây giờ là soft bank ) chỉ những loại sau đây mình đã từng sử dụng sharp là 802SH 902SH 803SH. TOSHIBA CÓ 803T, 903T, 904T, SONY CÓ 802SE, samsung thì cũng có nhiều loại được nhưng theo mình thì nên nhờ bạn của bạn đem con 903SH ( SHARP ) con này thì chụp hình và nghe MP3 thì không chê được nhưng sóng sánh thì hơi yếu chỉ hợp với viettel thôi, hoặc đem con 904T thì cũng được sóng sánh mạnh hơn, hợp với tất cả các mạng ở VN nhưng chụp hình thì cũng 3.2MP nhưng cũng thua sharp nghe nhạc thì cũng kém hơn và cũng khó chép nhạc phải dùng phần mềm còn 903SH thì chỉ copy thẵng vào thẻ nhớ là ok chúc bạn chọn được cái ĐT như ý

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
8 Tháng hai 2007 lúc 22:30
Theo ý kiến của anh BaThanh thì đúng là sharp 903 ngon, đẹp hơn 904 nhưng 904 có màn VGA thì phải.

wwww

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng hai 2007 lúc 22:38
Các bác cho e hỏi là những con re rẻ như N6030,N1100 nó có unlock được ko bác :D,e thích những con dùng trâu này,chứ nghe nhạc+nghịch linh tinh thì e ngichj PPC cho thích :p

huybank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng hai 2007 lúc 23:03
@thaonguyenvn : iPhone thì chắc phải còn lâu mới unlock nó đc. Em iPhone hiện đang được Cingular cung cấp cho thị trường Mỹ, ngay tại chính nước Mỹ có 1 số vùng ko sử dụng được iPhone vì nó ko có dịch vụ của Cingular.
Em này sử dụng HDH Mac OS nên để unlock dùng ở VN có vẻ hơi bị khó đấy.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
M HANDHELD CAFÉ 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các mod,
Em nhờ các mod xử lý hộ em ông thần tứ quý 0 bận suốt ngày này với ạ. Em hết kiên nhẫn rồi, gọi/sms đều được nhưng hẹn lần này lần khác. Uy tín ko đáng giá mấy trăm ngàn.
Em cảm ơn các mod.
https://www.handheld.com.vn/threads/f ...
Lazada Vietnam Master card on Monday