Địa điểm mua laptop đáng tin cậy ?

Các thớt khác của Muzic
22 Tháng mười một 2007 lúc 19:48
Chài, ở Sài ghềnh ko ai trả lời, vậy ở Hà nội thì sao nhểy(+_+)
"Em đang định mua laptop hiệu Toshiba hoặc Dell, nhưng em ko biết chổ nào bán đáng tin cậy nữa. Em đọc báo thấy những tiệm bán lớn thì có vẻ như nó ko được an tâm cho lắm. Mong pà kon có ai biết thì chỉ gúp, cám ơn.À, em ờ Hà Nội."

22 Tháng mười một 2007 lúc 20:46
Hà Nội bạn có thể gặp tôi, CÔNG TY TNHH MÁY TÍNH VÀ KỸ THUẬT TRUYỀN THÔNG TCC , Trước 313 Phố vọng, Nay Là 38 Trần Đại Nghĩa (Đường mới sau bách khoa).
Về uy tín các bạn tự tìm hiểu. Máy tại showroom chúng tôi toàn máy Secand hand, máy mới giá cũ .....vì thế tất cả đồ cũ...bảo hành tùy từng máy.

kain

Tháo Giày
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng mười một 2007 lúc 16:56
Ở SG hay HN có thể đến Nguyên Ngọc maytinhxachtay.com . Trc mua 1 chiếc ở đây, dùng rất ổn, h đang định mua thêm 1 chiếc nữa. Cho mở thùng đàng hoàng đấy. Thích nhất là hàng ReFactory có ghi rõ.

ngocpt82

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
26 Tháng mười một 2007 lúc 17:55
Ở SG hay HN có thể đến Nguyên Ngọc maytinhxachtay.com . Trc mua 1 chiếc ở đây, dùng rất ổn, h đang định mua thêm 1 chiếc nữa. Cho mở thùng đàng hoàng đấy. Thích nhất là hàng ReFactory có ghi rõ.
Nguyên Ngọc bị kêu nhiều lắm rồi, em thấy ở The220.com cũng được đấy, giá cạnh tranh, mỗi cái là hơi ít hàng

Bài viết cần bạn xem thêm

Cuối cùng thì Apple đã chính thức thông báo về thời điểm diễn ra sự kiện lớn tiếp theo của họ ngay trên Website, đó là 10AM giờ PDT ngày 12/9/2018, tính ra là lúc 0 g ...
Lazada Vietnam Master card on Monday