dịch vụ unlock iphone ở đâu tốt nhât việt nam

Các thớt khác của natalia
4 Tháng mười 2007 lúc 13:40
các bác ơi cho em hỏi, ở việt nam thì unlock ở đâu thì tốt nhất vì em nghe nói có rất nhiều cách unlock ịphone, em nghe nói đến tân a long không biết thế nào, xin các bác cho ý kiến, giá cả như thế nào hả các bác, em ở hà nội

Hung_war3

http://hungwar.com
GẮN KẾT
4 Tháng mười 2007 lúc 13:42
bác phải biết ver firmrware hiện tại con iphone của bác là bao nhiêu nếu là 1.0.2 hoặc thấp hơn thì bác có thể tự làm , nhưng phải cẩn thận . Nếu run tay thì ra hàng , ở HN chắc MyPda ( chỗ này hơi đắt ) + vài chỗ khác là làm .
Còn nếu là ver 1.1.1 thì .... ngồi đợi cho lành bác à

4 Tháng mười 2007 lúc 13:54
thế xem bằng cách nào hả bác firmrware đó bằng code hay bằng itune. ở hà nội thì mypda là ngon nhất hả bác, bác nói rõ hộ em cái, nếu tự làm thì cân công cụ phần mềm gì ạ

pires751

Nikonian
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười 2007 lúc 14:27
đúng đấy các bác ạ he..he sáng em vừa nhờ bác Đắc unlock hộ phát hi..hi các bác có thể đến ngồi cafe 15p là có máy hi..hi lại được ngắm các em rất xinh tươi trẻ đẹp nữa :D

chaunghe

BÁC SỸ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười 2007 lúc 14:44
Bạn chủ topic có nick Natalia mà , cần gì ngắm em nào nhở .
Bác Đắc về HN rồi á ? Unlock có 10$ thôi à ? Giảm giá cho anh em nữa đê .

4 Tháng mười 2007 lúc 15:02
bác ơi, bác có bảo hành, ko ạ, chẳng may nó lăn quay ra em xịch con iphone của bác nhé, em là đực rựa ko à, nick này lừa đc nhiều thằng dê quá ta

Bài viết cần bạn xem thêm

Cùng chia sẻ để anh em bớt bị áp bức. Các bác lựa chọn đơn vị vận chuyển nào? Lý do lựa chọn (nhanh, uy tín, nhân viên xinh, rẻ, gần nhà,...). Riêng e là e thấy tụi Viettel Post làm ăn ứ có chuyên nghiệp rồi đó. ...
Lazada Vietnam Master card on Monday