Did We Land On The Moon.avi

Các thớt khác của DellAximX5

DellAximX5

androidcore.com
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hôm qua mới thấy bác nào post cái link để down file "Did We Land On The Moon.avi". Về coi thấy hay quá, nay tính vào đây kiếm xem còn gì để down ko mà ko biết đâu rồi ý nhỉ?

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nó là cái gì vậy ạ ???
phim kịch gì ạ ???

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em đang có fim này nè mà không sao chia sẻ được hic hic. Fim tài liệu rất hay fần tích về việc chúng ta đã thật sự đặt chân lên mặt trăng chưa. Của em hơn 100MB lận chịu chết rồi.

DigitalWorld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình cũng thích xem nhưng chẳng biết làm sao download bây giờ nhỉ. Hình như đại khái cũng đã có xem bình luận ở đâu đó, các chuyên gia trên thế giới bảo rằng việc đặt chân lên mặt trăng lúc đó là sản phẩm dàn dựng của Holywood ở một sa mạc nào đó...

dr_slums

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hồi còn làm MOD bên thiên văn học của TTVN em có đọc một topic rất dài và tranh luận rất sôi nổi kết luận là chúng ta đã thực sự đặt chân lên mặt trăng.

voduy

GẮN KẾT
dr_slums said:
Hồi còn làm MOD bên thiên văn học của TTVN em có đọc một topic rất dài và tranh luận rất sôi nổi kết luận là chúng ta đã thực sự đặt chân lên mặt trăng.

hê hê, câu này giống cái câu từ khi măc cái áo mới chẳng thấy con lợn nào chạy qua cả.....

bên thread mưa đá đang có cuộc thi "nổ" đấy.....:D

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Phew mãi cuối cùng cũng UP được lên email. Ai muốn xem thì PM em nhé ( tránh post ở đây ai lại vào fá thì khổ). Hiện tại đã PM cho anh DW và voduy.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt