Điểm yếu chết người của iPad Air 2

Các thớt khác của Lam Sơn

Policehung

NHẬP HỘI
mình thấy ipad mini dùng tiện hơn dòng air nhiều. mình mua cái air 2 toàn bỏ xó, game gủng màn to khó chơi, khó thao tác lắm

Nguyễn Xuân Hoàng

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
hhehe. mình vẫn đang dùng 1 em cục gạch nge gọi và 1 em ipad 2017. Thực sự ipad theo mình vẫn có những cái hơn iphone chỉ thua duy nhất về mặt tiện lợi khi mang theo .

maximize

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hiện giờ mình đang dùng ipad pro. Nhà có cái ipad mini2 cho F1 chơi. Trước đây khi chưa ra OS10 thấy ipad mini 2 chạy rất ổn, giờ bắt đấu thấy chậm chạp phản ứng chậm, mặc dù chơi game thì vẫn ok.
Chợt giật mình nhận ra theo đuổi bọn apple này cũng mệt mỏi phết, sao chúng nó không để dành riêng 1 cái sân OS cũ cho những người dùng ko muốn nâng cấp, nâng máy nhỉ, cứ bắt ng ta update lên này nọ.
Đúng là bọn tư bản dân chủ đểu, xã hội đồng tiền! :mad:

CuongNVH

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hiện giờ mình đang dùng ipad pro. Nhà có cái ipad mini2 cho F1 chơi. Trước đây khi chưa ra OS10 thấy ipad mini 2 chạy rất ổn, giờ bắt đấu thấy chậm chạp phản ứng chậm, mặc dù chơi game thì vẫn ok.
Chợt giật mình nhận ra theo đuổi bọn apple này cũng mệt mỏi phết, sao chúng nó không để dành riêng 1 cái sân OS cũ cho những người dùng ko muốn nâng cấp, nâng máy nhỉ, cứ bắt ng ta update lên này nọ.
cái hay của làm kinh doanh là biết làm cho khách hàng tự móc tiền ra nộp cho nó đấy bác :))

zcbml

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thằng Apple luôn là đỉnh cao của moi tiền khách hàng mà bác, từ ip 6 lên 6s chẳng thấy thay đổi nhiều mà lên dòng 7 hay 7 plus cũng vậy, nhưng vẫn phải chạy theo no thôi

Sent from my iPhone using HHVN Mobile

Minh Trọng

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Ipad vẫn là máy tính bảng và 6+ vẫn là điện thoại thôi ạ, theo em thì 6+ vẫn ko thể thay thế cho Ipad được :)
Nhất trí với ý kiến của bác, điện thoại vẫn chỉ để nghe gọi chat chit và chụp choẹt, ipad vẫn cần thiết cho giải trí và công việc hơn nhưng em nghĩ tầm cỡ 7" là vừa 10" to quá

xp89

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
không biết các bác có bị ko, chứ con Air 2 của e hôm trước up lên os 11 bị sạc ko vào điện luôn. Reset mấy lần mới được

itieudung

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Dùng 7 plus vẫn dùng ipad mini 4, vì màn và pin không đáp ứng đủ nhu cầu giải trí của cá nhân và cv. Iphone chỉ dùng khi không thuận tiện dùng ipad mà thôi

Sent from my iPhone using HHVN Mobile

hoangtugapmay07

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
không biết các bác có bị ko, chứ con Air 2 của e hôm trước up lên os 11 bị sạc ko vào điện luôn. Reset mấy lần mới được
mình up lên thấy bth, có điều hao pin hơn bản 10 nhiều

HoangThanhVu

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Ai ở phiên bản cũ đừng up lên ios 11. Pin hao dữ lắm. Mấy hôm nay làm việc mà cắm sạc liên tục

Bài viết cần bạn xem thêm

E có đăng bài này bên mục mua bán đt, nhưng chưa hiểu lý do, hay có lý do gì bị xóa bài viết. Ko thấy thông báo hay gì ạ? ...