diễn đàn tốt

Các thớt khác của longtrimkl

hoangnghiavnn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em cũng thấy vậy. Chưa từng sinh hoạt ở diễn đàn nào được quản lý chặt chẽ và tốt như vậy.
Em cũng mới tham gia được một thời gian, những cũng dần cảm nhận được cái thời huy hoàng của diễn đàn ngày xưa chắc hơn bây giờ rất nhiều. Tiếc là không được biết đến HHVN sớm hơn :(

leeht

GÂY DỰNG
Em cũng thấy vậy. Chưa từng sinh hoạt ở diễn đàn nào được quản lý chặt chẽ và tốt như vậy.
Em cũng mới tham gia được một thời gian, những cũng dần cảm nhận được cái thời huy hoàng của diễn đàn ngày xưa chắc hơn bây giờ rất nhiều. Tiếc là không được biết đến HHVN sớm hơn :(
Mình thấy giờ cũng bình thường rồi. Slogan là Công nghệ & Phong cách mà giờ vô chỉ thấy mỗi ĐẤU GIÁ, ko thấy công nghệ đâu. :D

chuyen

GÂY DỰNG
Em cũng thấy vậy. Chưa từng sinh hoạt ở diễn đàn nào được quản lý chặt chẽ và tốt như vậy. Em cũng mới tham gia được một thời gian, những cũng dần cảm nhận được cái thời huy hoàng của diễn đàn ngày xưa chắc hơn bây giờ rất nhiều. Tiếc là không được biết đến HHVN sớm hơn :(
Bạn yên tâm, bạn còn nhiều thời gian để tham gia và cống hiến cho diễn đàn.
Mình thấy giờ cũng bình thường rồi. Slogan là Công nghệ & Phong cách mà giờ vô chỉ thấy mỗi ĐẤU GIÁ, ko thấy công nghệ đâu. :D
- Mua bán cũng là một nghệ thuật, trong các topic mua bán cũng có nhiều các kinh nghiệm rất đáng học tập.
- Tôn chỉ của HHVN không thay đổi mặc dù nội dung cần phải phù hợp với thời đại.

hoangnghiavnn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vâng anh. Cũng bị baned mấy lần rồi, cũng nản rồi nhưng suy cho cùng là do mình sai, mình chưa hiểu rõ nội quy cũng như cách vận hành riêng của diễn đàn, nhiều cái mà mình không thể đọc ở nội quy là có được hết nên cũng chịu khó mày mò đọc và tìm hiểu nên cũng đỡ đỡ rồi anh ạ :D

ba dua

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
HHVN thấy hàng đấu giá ở đây giá trị cao, độ uy tín lớn. Cũng nhiều lần có nhu cầu tính đấu giá, nhưng giờ nhiều khi vô thấy mấy thương gia để giá còn cao hơn ở ngoài mà cứ đấu đi đấu lại món đó thấy cũng chán, giờ phát hiện thêm thương gia bình cũ rượu mới thì người không có nhiều kinh nghiệm cũng không biết đường nào mà lần.

leeht

GÂY DỰNG

- Mua bán cũng là một nghệ thuật, trong các topic mua bán cũng có nhiều các kinh nghiệm rất đáng học tập.
- Tôn chỉ của HHVN không thay đổi mặc dù nội dung cần phải phù hợp với thời đại.
Chuẩn rồi bác. Ko có nghệ thuật thì mua bán 1 là chấp nhận ban nick hoặc là chịu giá cao thôi. :D

HHVN thấy hàng đấu giá ở đây giá trị cao, độ uy tín lớn. Cũng nhiều lần có nhu cầu tính đấu giá, nhưng giờ nhiều khi vô thấy mấy thương gia để giá còn cao hơn ở ngoài mà cứ đấu đi đấu lại món đó thấy cũng chán, giờ phát hiện thêm thương gia bình cũ rượu mới thì người không có nhiều kinh nghiệm cũng không biết đường nào mà lần.
Ko tỉnh tìm hiểu giá cả trước cái là chết ngay. Haha

meta99

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Đúng là nhiều khi thấy các bác để giá khởi điểm cao hơn giá mua luôn ngoài thị trường thật. Nói chung cũng cần phải tìm hiểu kỹ trước khi tham gia đấu giá.

Bài viết cần bạn xem thêm

E có đăng bài này bên mục mua bán đt, nhưng chưa hiểu lý do, hay có lý do gì bị xóa bài viết. Ko thấy thông báo hay gì ạ? ...