Điên đầu về cái IE7 các bác giúp đỡ nhé!

Các thớt khác của minhpro

minhpro

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng một 2007 lúc 02:03
Em có IE7 mà khi cài xong chẳng thấy gì thay đổi cả, vẫn là giao diện bản 6 nè. Vậy em phải làm sao để nhận biết nó là bản 6 hay 7, nghe nói loại IE7 có Tab nhưng sao cài xong chẳng thấy đâu, các bác chỉ dẫn cho em tận tình nhé, cảm ơn các bác nhiều

huybank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng một 2007 lúc 08:20
Để kiểm tra phiên bản 6 hay 7 thì vào Help- About Internet Explorer, ngay dòng đầu tiên nó sẽ báo là Version 6 hay 7 gì đó.
IE 7 có tab,nếu ko thấy thì vào File-New tab.

VU HEO

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng một 2007 lúc 08:28
Em có IE7 mà khi cài xong chẳng thấy gì thay đổi cả, vẫn là giao diện bản 6 nè. Vậy em phải làm sao để nhận biết nó là bản 6 hay 7, nghe nói loại IE7 có Tab nhưng sao cài xong chẳng thấy đâu, các bác chỉ dẫn cho em tận tình nhé, cảm ơn các bác nhiều
Làm sao bạn biết đã cài xong, giao diện của IE 7 hòan tòan khác với IE 6. Không thể nào cài xong mà không thấy thay đổi gì. Tôi nghĩ thì bạn chỉ mới chạy xong cái việc Check GENUIN, mà chưa qua nổi chứ chưa phải là cài xong đâu bạn

fanofdell

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng một 2007 lúc 09:30
IE 7 đúng là có hiện tượng đó. Mình cài xong cái giao diện vẫn như IE 6 nhưng khi vào abount thì nó báo là IE7. Bực mình quá cài lại thì nó mới ra giao diện IE7. Cũng chẳng biết tại sao nữa. Tóm lại là bạn phải cài lại một lần nữa.

11 Tháng một 2007 lúc 10:15
Cái này nghe lạ đây. mình update lên IE 7 lần nào cũng OK mà :)

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng một 2007 lúc 21:40
nếu như xử dụng window xịn thì cài lại từ đầu sau đó để cho win tự động update thế là tự nhiên có IE 7.0 thôi. lúc trước mình cũng tự dowload về nhưng nó không ổn nên mình đã cài lại win hết rồi ( dỉ nhiên là xịn ) rồi tự nhiên update thế là có IE 7. luôn ngon lành

NguyenO2s

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng một 2007 lúc 07:51
Tốt nhất là các bác nên cài đặt bản Window xịn thì có thể làm mọi thứ mình muốn như autoupdate chẳng hạn. Các bác có thể PM cho em, em sẽ cho link để có Win xịn nhé. :)

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
P MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các mod
Em phiền các mod xử lý và close giúp em trường hợp này với ạ. Em cảm ơn
https://www.handheld.com.vn/threads/samsung-note-8-256gb-deep-sea-blue-22h45-27-9.500795/
Lazada Vietnam Master card on Monday