Điện thoại cảm ứng siêu sang đầu tiên của Mobiado

Các thớt khác của Ong_chu_nho

Ong_chu_nho

Financial Brain of H P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Khác với điện thoại trước được làm từ gỗ, kim loại quý..., Mobiado đã tạo ra một điểm nhấn mới bằng thiết bị CPT001 dựa trên miếng đá cẩm thạch.

CPT001 có màn hình cảm ứng được làm từ một miếng ngọc bích nguyên khối lớn, các phím bấm và núm lên dây cót đồng hồ được làm bằng vàng khối với bộ khung máy đồng hồ cơ học tráng vàng được đặt giữa phím gọi và phím kết thúc.

Tuy nhiên, công ty sản xuất điện thoại hạng sang lớn thứ 2 trên thế giới vẫn chưa công bố chi tiết cấu hình và giá của sản phẩm.

Rune

GÂY DỰNG
em hỏi ý ko phải chứ con này mà nhét vào túi quần liệu có thủng ko?

sombrelife

GÂY DỰNG
em hỏi ý ko phải chứ con này mà nhét vào túi quần liệu có thủng ko?
ko thủng hơi phí bác ạ, đá nó lởm chởm thế kia, mà ném đá = cái này cũng thích nhỉ :D

iliveforyouth

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trước giờ mềnh ko khoái kiểu thiết kế của Mobiado lắm, trông nó nhiều khi cứ nghèo nàn về ý tưởng thế nào ấy. Hôm trước bên muare mình thấy có 1 đồng chí có làm dịch vụ làm vỏ ĐT từ sừng trâu kết hợp thép không gỉ hoặc đá kết hợp thép ko gỉ mình còn thấy đẹp hơn. Phải nói đồng chí đó rất sáng tạo và có khả năng thẩm mỹ rất tốt :)

tinhdhmo

GÂY DỰNG
em nghĩ nếu làm từ đá chức em nó cỡ gần 1 kg chứ chả ít

giang159

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
ko biết ruột của nó thì la của gì vậy ta, loại này chắc chỉ để bàn thôi

minervehp

Cu Tý
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Ui zời ơi muốn đốt tiền thì sẽ có nhiều người tìm mọi cách để vẽ ra muôn vẻ cho những người giàu đốt thui.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.