Dimmer-Phần mềm giúp tắt hòan toàn màn hình T2

nghbk

GẮN KẾT
Sau một hồi loay hoay không biết làm thế nào để tắt được cái màn hình T2, mình tìm được cái này, nhân tiện tạo một hòm thư gmail để anh em tiện chia xẻ file lun

Mời mọi người download tại hòm gmail
U: palmervietnam
P: palmervn

:)

frodo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em không hiểu lúc nào thì cần tắt màn hình hả bác?
Hệ thống đã có cấu hình tự tắt sau xx phút không xài rồi mà, em thấy chỉ cần tắt màn hình khi nghe nhạc, nhưng PTune và AeroPlayer đều cho phép tự động tắt màn hình mừ...

nghbk

GẮN KẾT
Ấy là vì bác chưa dùng con T2 giống của em thôi, he he, nó chẳng bao giờ tự tắt cái màn hình đâu a, nó chỉ tối hết cỡ thôị, xem ở trên palmone thì nó bảo là không cần thiết, he he

frodo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em vẫn chưa hiểu ý bác muốn tắt màn hình để làm gì ạ?
ví dụ muốn tắt máy thì dễ rồi, chỉnh trong Pref/General/ Auto-off after xxx minutes là xong, thế khi nào thì cần tắt màn hình nhỉ? em thấy chỉ có nghe nhạc thôi, nhưng phần mềm nghe nhạc đã có chức năng này rồi...

trước em xài con T1, giống con T2 của bác y chang luôn...

nghbk

GẮN KẾT
HÌ hì, đối với T1 thì vấn đề quá đơn giản, chỉ cần giữ nút power một lúc là nó tự tắt màn hình, nhưng đối với T2 thì động tác này không làm tắt màn hình mà chỉ hiện ra một cái adjustment bar nằm ngang để điều chỉnh độ sáng của backlight thôi, cái này thì có kéo kịch kim về bên trái đi chăng nữa thì màn hình cũng vẫn lờ mờ, tức là không thể nào tắt hoàn tòan backlight được. Ôi dào, trình bày lằng nhẳng quá, hôm nào offline anh cho chú xem là hiểu ngay thôi mà

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
Dung day, con T2 nay chac giong Tungsten E cua em. The thi` bac phai doi lai thanh tat hoan toan DEN NEN man hinh.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.