Distance relationship --> làm thế nào để bạn gái vui???

Các thớt khác của patrick835

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng một 2008 lúc 14:12
Em chào cả nhà!
Câu đầu tiên em xin nói, là em đang hỏi nghiêm túc, hoàn toàn không đùa như em vẫn hay đùa ạ :D

Chả là em ở xa, bạn gái thì ở VN... muốn làm cái gì đó cho cô ấy nhưng dạo này hết kế sách mưu lược rồi, óc bã đậu :( nên xin được hỏi ý kiến anh chị em bà con cô bác.
Em muốn một cái gì đó có thể thực hiện được (đừng bắt em về nha :D), khiến cô ấy bất ngờ, cảm động, vui mừng, nhớ em nhiều nữa thì càng tốt :D v.v...

Nhân dịp năm hết tết đến, valentino í lộn valentine cũng gần kề, mong mọi người cho em ít lời khuyên.
Cá con xin chân thành cảm ơn, dù không hậu tạ :D

Thân.

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng một 2008 lúc 15:11
cu đi được mấy tháng rồi nhỉ?
giờ gửi về vớ vẩn em ấy đem cho .... thằng khác rồi chứ chẳng chơi :(

31 Tháng một 2008 lúc 19:25
Anh ở xa chị ấy, mà muốn chị ấy không nhớ anh, làm một cái gì đó cho chị ấy, mà lại không muốn về, thì rõ ràng là phải tặng chị ấy một cái gì để chị ấy không nhớ anh nữa, hoặc nhìn nó, dùng nó mà hình dung ra anh bên cạnh.
Cho nên nó sẽ là
hoặc là một cái gì đó của con người anh (cái này là kết quả của suy luận nha) >>>không khả thi
hoặc là cái gì đó mà anh sở hữu, chứa đựng tinh thần, công sức và phong cách của anh. Và anh lại là dân IT >>> tặng chị ấy một món quà IT mà bên trong nó gợi nhớ lại những kỷ niệm, hình ảnh, phút giây 2 người bên nhau. Để chị ấy làm gì, ở đâu, cũng như đang có anh bên cạnh.
TÌnh yêu chắp cánh cho con người ta bay ra ngoài những giới hạn!!!

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng một 2008 lúc 21:53
@kidhero: xiền, xiền :D
@hainguyen: hay mua tặng cái router anh nhỉ :D
@dr_slums: dạ tặng zenVplus rồi, ko thèm ipod :p
@hey: LV là cái gì hả anh?
@hassler: em đi được 9 tháng rồi ạ ;) em nó ngoan lắm, chỉ có em xù em nó thôi :D
@dragon: có mỗi anh là hiểu cá :(
@Quyên: bạn là con gái hay sao ấy nhỉ :D

thực ra thì vẫn gọi dt về đều đều, viết thư tay, tặng hoa, quà v.v.. (có tặng một con cá heo thật to, tối nằm ôm nhớ cá :D)
thế nhưng tới giờ thì em bí rồi.. có cái gì thú vị và bất ngờ không ạ :( hay có hướng dẫn làm một cái gì đó (tốn công một chút cũng được) để em tự làm tặng???

Dragon

Love the luxury
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng một 2008 lúc 22:25
@kidhero: xiền, xiền :D
@hainguyen: hay mua tặng cái router anh nhỉ :D
@dr_slums: dạ tặng zenVplus rồi, ko thèm ipod :p
@hey: LV là cái gì hả anh?
@hassler: em đi được 9 tháng rồi ạ ;) em nó ngoan lắm, chỉ có em xù em nó thôi :D
@dragon: có mỗi anh là hiểu cá :(
@Quyên: bạn là con gái hay sao ấy nhỉ :D

thực ra thì vẫn gọi dt về đều đều, viết thư tay, tặng hoa, quà v.v.. (có tặng một con cá heo thật to, tối nằm ôm nhớ cá :D)
thế nhưng tới giờ thì em bí rồi.. có cái gì thú vị và bất ngờ không ạ :( hay có hướng dẫn làm một cái gì đó (tốn công một chút cũng được) để em tự làm tặng???
Hết rồi thì làm cái toys vậy cho em nhớ đến thì dùng ( ko phải dùng thì nhớ đến như mấy món trên ) :D.
J/K

Bài viết cần bạn xem thêm

Sở hữu ôtô với phần đông người Việt vẫn là cả một sự cố gắng để có tài chính và sau đó là kỹ năng, kiến thức sử dụng. Dưới đây là một số những nỗi lo của người lần đầu có ôtô, rút kinh nghiệm từ bản thân tôi và bạn bè.

1. Xe bị xước

Nỗi lo l ...
Lazada Vietnam Master card on Monday