Diver cho O2i

20 Tháng mười 2007 lúc 08:04
O2 của bạn là Pocket PC phone, dùng hệ điều hành Windows Moibile của Microsoft. Phần mềm để đồng bộ hóa các dữ liệu giữa máy O2 của bạn với PC (hoặc laptop)của bạn là Activesync. Chương trình này cho phép bạn sycnchronize messages & contact giữa Microsoft Outlook máy O2 của bạn với PC (hoặc laptop)của bạn.

Bạn hãy search trên diễn đàn với từ khóa Activesync.

Chúc bạn thành công

TH

22 Tháng mười 2007 lúc 16:48
Chào cả nhà.

Tôi search trên google và đã tìm thấy và download Active Sync 4.5, nhưng khi cài vào máy thì xuất hiện lỗi đại khái là phần mềm này dùng cho bản Ofice mới hơn (tôi dùng Win XP, oficce 2003). Sau đó tôi gỡ đi và cài lại Active Sync 4.1 thì bị báo lỗi là máy đã cài version mới hơn rồi, phải gỡ bỏ đi, mặc dù tối đã vào Control Panel/Add/Remove Programm và remove Active Sync 4.5, cũng delete Microsoft ActiveSync trong C:\Programm fíle

Các bạn giúp với.

Cám ơn nhiều
Trường

23 Tháng mười 2007 lúc 09:51
Chào cả nhà.

Tôi search trên google và đã tìm thấy và download Active Sync 4.5, nhưng khi cài vào máy thì xuất hiện lỗi đại khái là phần mềm này dùng cho bản Ofice mới hơn (tôi dùng Win XP, oficce 2003). Sau đó tôi gỡ đi và cài lại Active Sync 4.1 thì bị báo lỗi là máy đã cài version mới hơn rồi, phải gỡ bỏ đi, mặc dù tối đã vào Control Panel/Add/Remove Programm và remove Active Sync 4.5, cũng delete Microsoft ActiveSync trong C:programm fíle

Các bạn giúp với.

Cám ơn nhiều
Trường
Không phải đâu à, chắc bạn hiểu nhầm cái thông báo của win rồi, có lẽ bạn đang dùng bản Win SP1 nên chưa được update cái windows installer 3.0. Có cái này mới cài được AS4.5

Attachments

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng mười 2007 lúc 19:39
đã nói bạn tìm bản 3.8 mà,vì mình đã sử dụng qua O2i nên biết,để mình về tìm cho bạn.
tại sao cứ O2i thì phải dùng AS 3.8 nhỉ,hơn 1 năm trước em dùng BA 2003SE mà vẫn sync với AS 4.1 có sao đâu nhỉ ,hay là thưòi đại mới mọi thứ đều có tính hoài cổ :D

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng mười 2007 lúc 09:07
Không phải mang tính hoài cổ(mặc dù thời buổi này nhiều người thích như vậy),vì đã sử dụng qua AS3.8 thấy em nó chạy ổn nên mình khuyên như thế thôi.Chuyên gia HPHPHP:D đang xài Iphone thế syn em nó bằng cái gì hỉ.

namdq

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng mười 2007 lúc 10:27
Không phải mang tính hoài cổ(mặc dù thời buổi này nhiều người thích như vậy),vì đã sử dụng qua AS3.8 thấy em nó chạy ổn nên mình khuyên như thế thôi.Chuyên gia HPHPHP:D đang xài Iphone thế syn em nó bằng cái gì hỉ.
O2 i thì nên Sync bằng Active sync 3.8 là ổn định nhất roài.
Còn Iphone Sync bằng Itunes Bro ạ :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Khăn giây lau tay với nguyên liệu gồm bột giấy và sợi bông đem lại sự min màng dễ chịu cho người sử dung. Không sử dụng giấy tái chế, khăn giấy của chúng tôi đảm bào độ trắng, dai, không bụi, không rã khi lau tay ướt, lau mặt.
Lazada Vietnam Master card on Monday