DLines beta

Các thớt khác của DellAximX5

DellAximX5

androidcore.com
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mấy hôm nay thất nghiệp, ngồi buồn, ngứa tay nhào nặn ra được cái này. Mọi người test và góp ý cho em cái nhé.

http://www.handango.com/PlatformPro...catalog=30&txtSearch=DLines&pc=list[21]_title

Sản phẩm do chính tay em code đúng 1 ngày 1 đêm :D Đã được test trên con Dell Axim X5 của em (chạy Window Mobile 2003), chạy chưa thấy có vấn đề gì cả :)

Attachments

22.3 KB · Đọc: 3

optimist27

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Very excited :D. Em cung choi duoc roi, khong co van de gi ca. Toshiba e805

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Game chơi được đấy, có điều màu sắc hơi nhạt nên khó phân biệt những màu trùng lập, làm đi sai hoài, hehehe...

Tốc độ di chuyển nếu được nhanh hơn nữa thì càng hay!

DellAximX5

androidcore.com
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tovanhung said:
Game chơi được đấy, có điều màu sắc hơi nhạt nên khó phân biệt những màu trùng lập, làm đi sai hoài, hehehe...

Tốc độ di chuyển nếu được nhanh hơn nữa thì càng hay!

Hix kiểu này chắc em phải viết cái help quá!! :( Các bác không chịu chọt gì cả! :p Các bác muốn nó nhanh thì vào phần Option, chỉnh tất cả các thông số về 0 hết là nó sẽ nhanh thôi. :)

Còn về màu, em thấy như vậy là ok rồi mà. Chắc bác lại tiết kiệm điện, chỉnh cái màn hình tối om lại chứ gì?

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
DellAximX5 said:
Hix kiểu này chắc em phải viết cái help quá!! :( Các bác không chịu chọt gì cả! :p Các bác muốn nó nhanh thì vào phần Option, chỉnh tất cả các thông số về 0 hết là nó sẽ nhanh thôi. :)

Còn về màu, em thấy như vậy là ok rồi mà. Chắc bác lại tiết kiệm điện, chỉnh cái màn hình tối om lại chứ gì?

Đúng là chuyển cái movement về 0 thì tốc độc nhanh (gần như là tức thời).

Về màu sắc: bác cứ đùa. Màu sắc chương trình của bác giống như hiển thị 16bit trên PC. Bác chơi thử MegaLines xem để thấy màu của nó tươi tới cỡ nào.

Hy vọng bác tiếp tục phát triển phần mềm này. :)

DellAximX5

androidcore.com
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tovanhung said:
Đúng là chuyển cái movement về 0 thì tốc độc nhanh (gần như là tức thời).

Về màu sắc: bác cứ đùa. Màu sắc chương trình của bác giống như hiển thị 16bit trên PC. Bác chơi thử MegaLines xem để thấy màu của nó tươi tới cỡ nào.

Hy vọng bác tiếp tục phát triển phần mềm này. :)

Hì, đúng là màu em chỉ để 16 bit thôi, tiết kiệm bộ nhớ mà.

Còn phát triển tiếp á? Chẳng còn ý tưởng gì hay cả bác à!

Mấy hôm nay ngồi chán, dạo internet, đang kiếm ý tưởng xem code cái gì cho hay hay 1 tí, thế mà mình nghĩ ra cái gì là y như rằng search đủ cả!

DellAximX5

androidcore.com
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Permission to distribute software

[deleted]
(p/s: mấy hôm nay đau bụng ngồi nhà chán quá, code tiếp được cái Minesweeper , đang up lên handango, các bác test giùm em luôn nhé. :) )

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...