Đố bác nào jailbreak và unlock được 1.1.2 đấy

VNOG

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng mười một 2007 lúc 15:06
Bác nào jailbreak được thì đưa ra cách thức để anh em trao đổi cái, chứ tuyền giấu thế này thì không ăn thua?

Hề hề, đố bác nào đưa ra cách làm đấy, để anh em làm theo cái nào

VNOG

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng mười một 2007 lúc 19:01
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

Unlock thành công rồi, nhưng mà mạng Maxis bên Malay vẫn tịt, để tý nữa post thử xem có bị ai chửi bới không nào

VNOG

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng mười một 2007 lúc 07:02

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng mười một 2007 lúc 08:55
Cái ông VNOG này đưa chủ đề không rõ ràng nhé, tính spam à, kêu Mod delete giờ.
Unlock 1.0.2 hay 1.1.1 hay 1.1.2 phải nói rõ lúc em nó còn "zin" thế nào chứ, làm người đọc lẫn lộn là chít hết... Các bác mê unlock cũng nhớ xác định rõ: PHƯƠNG PHÁP UNLOCK DÀNH CHO EM NÀO và NHỚ VÁ CHO EM NÓ TRƯỚC KHI UNLOCK.

VNOG

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng mười một 2007 lúc 09:13
Cái ông VNOG này đưa chủ đề không rõ ràng nhé, tính spam à, kêu Mod delete giờ.
Unlock 1.0.2 hay 1.1.1 hay 1.1.2 phải nói rõ lúc em nó còn "zin" thế nào chứ, làm người đọc lẫn lộn là chít hết... Các bác mê unlock cũng nhớ xác định rõ: PHƯƠNG PHÁP UNLOCK DÀNH CHO EM NÀO và NHỚ VÁ CHO EM NÓ TRƯỚC KHI UNLOCK.
Ớ, đấy là cái chủ đề em đưa cách đây 19 ngày dã bị lui về trang thứ 3 rồi, thế mà Bac Duy còn lôi ngược lên trang đầu. lúc mà em chót update lên 1.1.2, đó các bác không được thì em thấy có cách làm đươc, nên mới đưa lên diễn đàn đấy chứ:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Đó chỉ là 1 đặc điểm của 1 chiếc diver mà thôi, 1 đồng hồ lặn phải có những đặc điểm nào?

Đồng hồ lặn cần có khả năng chống nước ra sao?
Câu hỏi này có khá nhiều câu trả lời. Nhiều hãng đồng hồ khẳng định rằng chi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday