Đơ máy khi dùng smart tool kit (s620)

deptrai113

NHẬP HỘI
Các bác dùng s620 jup e vụ này cái. Máy e trc h dung smart tool kit rất ngon. Ko bi treo máy bao h. Đơt vừa rồi sau khi bi thag em nghịch vao phần clear storage nên bh cài lại smarttool cứ dùng đc khoảng 1 fut là treo máy. Các bác nào biết lí do và cách xử lí thì giúp em cái! Xin đa tạ#:-S

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Các bác dùng s620 jup e vụ này cái. Máy e trc h dung smart tool kit rất ngon. Ko bi treo máy bao h. Đơt vừa rồi sau khi bi thag em nghịch vao phần clear storage nên bh cài lại smarttool cứ dùng đc khoảng 1 fut là treo máy. Các bác nào biết lí do và cách xử lí thì giúp em cái! Xin đa tạ#:-S

Tốt nhất là bạn Clear storage lần nữa rồi cài lại thử xem.

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
cám ơn bác! Em sẽ thử ngay! Nhưg dạo này` thấy máy chạy chậm hẳn bác ạ! KO biết lí do luôn. Trc lúc clear thi rất nhanh! :((

Clear storage thường là làm máy sẽ chạy nhanh như ...lúc mới đó bạn ạ. Bạn kiểm tra lại các phần mềm đã cài, có thể do cài quá nhiều hoặc do ko có chương trình quản lý ứng dụng gây nhiều phần mềm chạy ngầm
Chú yư cũng nên xem có phần mềm CHIP clock (điều chỉnh tần số CHIP) không, có thể ai đó đã điều chỉnh nâng tần số gây treo máy

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình cần cho bay Breitling A17040, AR xanh lét, thép bóng rợn người, sai số -2/+2s 1 ngày!
Giá 26tr.
Các bác quan tâm ib hoặc liên lạc SDT 0945174098
Mình ở Nguyễn Xiển - Hà Nội
Cảm ơn các bác! ...