Độ sáng của màn hình Dell

Các thớt khác của mrtuanthanh

mrtuanthanh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2008 lúc 19:46
Tình hình là em vừa bị hỏng cái màn hình của con Dell 6400. Em đã mang đi thay ở 336 bà triệu chỗ bác tùng, Nhưng có vấn đề là cái màn hình nó không sáng được như ban đầu. Cái màn cũ của em là màn AUO còn cái màn mới là màn samsung, em chỉnh độ sáng tối nó cứ nhảy linh tinh lúc sáng lúc tối. Mà nó cũng không sáng như cái màn cũ của em. Bác nào biết cách khắc phục cái lỗi này không ạ

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2008 lúc 20:03
Tình hình là em vừa bị hỏng cái màn hình của con Dell 6400. Em đã mang đi thay ở 336 bà triệu chỗ bác tùng, Nhưng có vấn đề là cái màn hình nó không sáng được như ban đầu. Cái màn cũ của em là màn AUO còn cái màn mới là màn samsung, em chỉnh độ sáng tối nó cứ nhảy linh tinh lúc sáng lúc tối. Mà nó cũng không sáng như cái màn cũ của em. Bác nào biết cách khắc phục cái lỗi này không ạ
1 câu thôi, ko có cách nào cả đâu anh

với thằng dell, nếu thay màng hình mà khong phải của nó, thì chức năng tăng giảm độ sáng ko còn tác dụng, cứ nhảy lung tung cả lên hết àh, lúc thì sáng lúc thì tối

mà hình như là nó chơi max sáng :d hihihih

chấp nhận đi anh

@ có phải nguyên bản là màng thường anh thanh màng gương đúng không ?

29 Tháng một 2008 lúc 22:28
hi hi bác thanh àh
hôm nay em đã thử tất cả 3 màn đều là màn rất ok new 100%
nhưng thằng dell nó thế em hi vọng bác cảm thấy thoải mái khi dung em nó
anh dell 6400 rất khó tính

acthu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng một 2008 lúc 11:26
xem cấu hình của bác thế kia mà bị quả này.. buồn thật đấy

Two2xist

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng một 2008 lúc 16:17
Không phải Bi quan như thế đâu Bác à !
Chỉ cần qua chổ hôm trước thay LCD cho bác Lấy lại con ROM của cái Lcd củ ,tên nó là 24cxx gắn qua cái LCD mới là xong thôi....cũng có thể copy từ con gốc vào con ROM trong LCd mới Thay ....là ok liền
Nếu không tìm được con ROM cũ thì PM cho mình ...Sẽ send cho Bác bản ROM đó nhé
Chúc Bác Thành công

Two2xist

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng một 2008 lúc 08:54
Vậy thì tốt quá bác có thể gửi cho em vào hòm thư mrtuanthanh@gmail.com được không. và cho em cái hướng dẫn sử dụng nhé
Gởi cho Bác Bản ROM này thì không có vấn đề gì nhưng ,Bác phải mang ra CH cho họ gắn vào ....cần phải có máy nạp Rom nữa ....
Nếu không dc Bác PM cho mình gởi cả con Rom cho Bác nhé
Thân

Bài viết cần bạn xem thêm

Apple vừa mới khởi chạy một trang có tên gọi là Data and Privacy (Dữ liệu và Quyền Riêng Tư) trên website của mình. Khi truy cập vào đây, người dùng có thể kiểm tra và tải về tất cả các dữ liệu mà công t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday