Documents To Go Premium Edition

Arco

GẮN KẾT
Các Bác ơi, Doc to go 8.0 có một tính năng mới nổi bật - hỗ trợ PDF. Tuyệt vời. Bây giờ hãy đợi 1 điều tuyệt vời trên cả tuyệt vời , he he.

Cụ thể hơn xin mời vào www đọc .

dihuta

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Bản 8.0 hổ trợ Native PDF. Rất hay, nhưng có điều là vẫn không hổ trợ Unicode nên cũng chẳng làm gì được.... hix

Arco

GẮN KẾT
Các bác thử test cái này xem , không biết có chưa được cúm gà không?

download

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Nhìn mát mắt hơn so với version cũ, riêng đọc PDF không có gì đặc biệt, chịu khó convert bằng Repligo có khi còn hay hơn.

inc

MÁY HỎNG
cái này so với mobi system office chắc không bằng rồi. Không hỗ trợ unicode làm sao mà chơi.

frodo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
em nghĩ MobiSystems "chỉ" hơn ở chỗ support Unicode thôi :)
ngược lại chạy chậm rì... em vẫn thích DTG hơn, giao diện đơn giản, gọn nhẹ, thích hợp với phần cứng hạn chế của PDA

hmm... đến bao giờ mới có Unicode cho palm nhỉ :((

lotuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái này dùng để đọc văn bản TCVN3 được không nhỉ? Hôm trước mình có cài thử bản cũ nhưng hắn không chịu đọc. Hình như dùng font riêng. Nếu Unicode cũng không được, TCVN3 cũng không được thì dùng mà làm gì?

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Unicode trên Palm bàn nhiều lắm rồi :) Tiếng Hoa, Thái còn làm được thì tiếng Việt cho Palm sẽ có thôi, về mặt kỹ thuật có lẽ không khó giải quyết, vấn đề là thị trường Vietnam như thế nào để Palm hỗ trợ thôi :)

Documents to go luôn là giải pháp tốt nhất cho Palm, còn Mobisystem Office có ưu điểm hổ trợ unicode thôi chứ chạy không nhanh, chiếm quá nhiềi tài nguyên.

Arco

GẮN KẾT
Bác nào cần thuốc xịn PM

8.001 chạy rõ ràng là nhanh hơn, giao diện đẹp hơn.

nghbk

GẮN KẾT
Để bác Arco đỡ vất vả, thuốc nay có bán tại đây
Chicken Link
U: shareordie
P: nosteal

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài viết hay thanh bác chia sẻ :D