Đội bóng giảng viên ĐHBK HN mời đội bóng HHVNFC thi đấu giao hữu tại sân vận động Bách Khoa vào hồi

Các thớt khác của olympia_bk

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thế CN này có đá không các bác! Em biết muộn quá chú không thì làm chân cổ vũ. Mà nếu có thể thì cho em xin chân tiền đạo nhé. Lần thứ 2 đề đạt rồi!

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hô hô! An tâm là ko có mấy ông khoa CNTT đâu, tại mấy ổng ko "chân yếu tay mềm" thì cũng "bụng bia khệ nệ". E xin 1 chân bên HHVN FC hén.
P/S: ước gì Mr Loan đá bên BKFC để e còn có cơ hội.... đốn ;))

156thaiha

GÂY DỰNG
Hôm qua ra sân và gọi điện thì Mr Thắng cho biết chưa tập hợp được đủ quân :D Chán thía chứ lại

thanh3e

GÂY DỰNG
Đội bóng HHVN luôn chào đón các thành viên cùng tham gia.
Bác nào lần trước chưa tham gia và chưa có áo thì ... kiếm cái áo màu "xanh xám" nhé.

tientn

GÂY DỰNG
Có thân em đây các bác, điểm lại vẫn thấy thiếu quân, em nhớ là lần gần đây nhất giao lưu với VNexpress gọi mãi chả thấy bác nào ? em phải điều mấy cu em phủi ra đá giúp nên lần này phải tập hợp đầy đủ quân số thì mới confirm được. Mà em được biết là đội các bác giảng viên BK này đá hay phết, hay trước mắt các bác BK đá giao lưu với đội Cty em trước nhé: Chiều thứ 4 hàng tuần cũng sân BK từ 16h30 đến 18h

Phuongprofstic

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có thân em đây các bác, điểm lại vẫn thấy thiếu quân, em nhớ là lần gần đây nhất giao lưu với VNexpress gọi mãi chả thấy bác nào ? em phải điều mấy cu em phủi ra đá giúp nên lần này phải tập hợp đầy đủ quân số thì mới confirm được. Mà em được biết là đội các bác giảng viên BK này đá hay phết, hay trước mắt các bác BK đá giao lưu với đội Cty em trước nhé: Chiều thứ 4 hàng tuần cũng sân BK từ 16h30 đến 18h

Sao ông đội trưởng lại vào "cướp hàng" thế này. Anh Vmép ơi vào ban nick đi,.....=))

girl_kute

NHẬP HỘI
Các anh handheld tổ chức đội bóng đè bẹp các thầy BK đê.Em sẽ rủ 1 đội chân dài đi cỏ vũ các anh:)).

daredevil

Thằng Liều Mạng
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Các anh handheld tổ chức đội bóng đè bẹp các thầy BK đê.Em sẽ rủ 1 đội chân dài đi cỏ vũ các anh:)).

Dạo này ẩn tích giang hồ đâu vậy em gái???? Chẳng thấy lên PI nữa?, ......
@all: hờ hờ em lạc đề nhỉ:D

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Dạo này ẩn tích giang hồ đâu vậy em gái???? Chẳng thấy lên PI nữa?, ......
@all: hờ hờ em lạc đề nhỉ:D

Oh em girl_kute này ở SG à?bác "thằng liều mạng" có thể bật mí về em nó được kô:D.

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác bàn lòng vòng quá, bác đội trưởng chọn 1 buổi, đá luôn để anh em đăng kí. ai đăng kí ko đi thì BAN nick, hờ hờ!

Bài viết cần bạn xem thêm

Bác úp thêm thông tin review vào post nữa thì tuyệt
nghĩa là sao bác nhỉ