Đôi chút về Offline HN

Các thớt khác của Happy_Moon

Happy_Moon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI

Thiết nghĩ buổi offline là 1 sinh hoạt ngoại khoá lành mạnh nhằm tăng thêm sự gắn kết và chia sẻ của anh em Handheld, bên cạnh đó thì nhu cầu ăn nhậu cũng luôn đi cùng. Song nhìn mấy cái này thấy giống "Truongton.com" quá!
Không biết em có cực đoan quá không, nhưng em cảm giác thế này hơi thiếu "Chân, Thiện, Mỹ", không có gì là Handheld cả!

Có thể quan điểm của em là quan điểm của 1 người yêu sự thanh bình, yêu chó(có thể vì em tuổi chó :)) ) nên có gì không phải mong anh em bỏ qua!

Em chỉ là kẻ "chân ướt chân ráo" trên diễn đàn, còn tham dự buổi offline này toàn anh em có thâm niên trong Handheld, nên mong các anh lượng thứ!

DigitalWorld

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình không có ý kiến gì về việc offline cả, mình nghĩ nhậu gì cũng được, cũng không hẳn là thiếu Chân Thiện Mỹ :D

Tuy nhiên, nhìn cái ảnh cũng thấy hãi thật đấy. Đó là lí do tại sao bây giờ mình sợ ăn thịt chó hic hic. Nói các bác đừng giận, mỗi cái chân một màu thế kia thì chẳng còn gì thấy ngon cả hic. Đủ chó Mực, chó Đốm, chó Ta, chó Bẹcgiê nằm trên mâm...

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
khà khà, Phật ở tại tâm chứ. Chân thiện mỹ cái gì hả em Hằng. Có thực mới vực được đạo, không no bụng lấy đâu ra Chân Thiện Mỹ. (p/s : Nhưng mà nhìn mấy cái vó cũng ghê thật, các bác post đĩa dồi đi cho nó ....thèm :D)

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
đấy là còn chưa chụp macro được cái nhúm lông ở cái chân chó em vớ phải đấy ạ
em thì cứ phàm phu tục tử nhưng được sướng cái mồm đã rồi tính chuyện Chân thiện mỹ sau :D

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái thằng này, ừ mà đúng thật. Chó mà (he he thịt chó mà hát lơ nhẩy. Hôm ấy cứ tiếc mãi).

lengkeng

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Anh thì không ghét thịt chó... tháng ăn 1 lần cũng được...
Nhưng anh chỉ thắc mắc trong buổi offline vừa rồi sao không post ảnh người lên mà toàn post ảnh món ăn vậy? Ít ra nhìn ảnh cũng biết để gặp nhau còn chào chứ... :eek:

voduy

GẮN KẾT
mỗi chân 1 kiểu cũng kệ nó chứ, suất chỉ 1 người một chân, biết cái kia nó thế nào đâu mà ghê :D

hơn nữa , chủ đích của các buổi OFFLINE tức là HẠN CHẾ TỐI ĐA VỀ CÔNG NGHỆ...gặp nhau trên Forum, nói suốt về TECH rồi..... giờ gặp nhau để chia sẻ cái khác, thịt chó là 1 đam mê đứng sau HANDHELD.....(tay chọt nhiều qá nên fải gặm chân ,áp dụng quy tắc ĂN GÌ BỔ NẤY :D)
Tóm lại , thịt chó vẫn là đỉnh cao.

@lengkeng: hôm đó em có chụp 2-3 cái gì đó, trong máy bác bad ý, để bảo bác ý post nốt lên.....

OSX

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Happy_Moon said:

Thiết nghĩ buổi offline là 1 sinh hoạt ngoại khoá lành mạnh nhằm tăng thêm sự gắn kết và chia sẻ của anh em Handheld, bên cạnh đó thì nhu cầu ăn nhậu cũng luôn đi cùng. Song nhìn mấy cái này thấy giống "Truongton.com" quá!
Không biết em có cực đoan quá không, nhưng em cảm giác thế này hơi thiếu "Chân, Thiện, Mỹ", không có gì là Handheld cả!
...

Chẳng thấy thi thiện mỹ đâu, toàn thấy chân, nhìn phát thèm.

@Happy_Moon: chẳng ai dám nhận mình là "Chân, Thiện, Mỹ" đâu,
đó là cẳng chó, cẳng gà, lợn, các loại cẳng khác cũng thế thôi, không lẽ những người ăn thịt chó thiếu chân thiện mỹ hơn những người không ăn thịt chó?

còn đây, chân và mỹ

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Ha ha... Giờ hết chuyện để nói rồi sao?

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.