Đôi điều về HTC Touch 2

11 Tháng hai 2008 lúc 09:21
Con touch 2 đã nâng cấp ram, room lên gấp đôi, không bít tốc độ thế nào các bác, hồi trước em xai touch 1 coi phim bị giựt giựt giống như máy con xài chíp 200 (neo, orbit, minis...) không mượt như o2i, zin, o2 trion... Không bít touch 2 nâng cấp lên nhưng chip vẫn 200 có cải thiện được tốc độ thật sư không??? Bác nào xài wa cho em vài comments nhé :)

namdq

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng ba 2008 lúc 11:06
Re: HTC touch 2

Con nì thấy ông anh đang dùng. Chạy cũng ngon, hôm trước mang xuống biển tắm lun, kết quả phải vào bệnh viện, mất 1,4 triệu.
Sửa xong xài gần 01 tháng rùi, không seo.
rơi nước ngọt còn đỡ chứ rơi nước biển thì chết ....
Nói chung là touch II dùng khá ổn định máy chạy mượn hơn tuy nhiên dùng PPC thì lại không thích những máy nhỏ cầm lọt tay quá.

23 Tháng ba 2008 lúc 15:14

Thấy trong quảng cáo, HTC TOUCH 2 có chức năng photo call (mình sẽ nạp hình của người cần gọi vào danh bạ, khi nào người đó gọi thì hình người đó sẽ hiện ra kèm theo chữ đang gọi... ở dưới hình). Không biết thật tế có đúng như như vậy không các anh?

23 Tháng ba 2008 lúc 17:06

Thấy trong quảng cáo, HTC TOUCH 2 có chức năng photo call (mình sẽ nạp hình của người cần gọi vào danh bạ, khi nào người đó gọi thì hình người đó sẽ hiện ra kèm theo chữ đang gọi... ở dưới hình). Không biết thật tế có đúng như như vậy không các anh?
bác xem QC nào hay thế?
Tôi đang xài HTC Touch 2 đây mà có thấy thế đâu

23 Tháng ba 2008 lúc 17:48

bác xem QC nào hay thế?
Tôi đang xài HTC Touch 2 đây mà có thấy thế đâu
Em xem trong mấy hình í, nhưng nếu không có thì cũng có thể là do em xem nhầm vì lúc em xem có cả 3 dòng: touch ii, touch dual và touch cruise.

Tiện thể cho em hỏi: máy của anh 760850 xài touch II chạy có nhanh, ổn định và âm thanh thoại cũng như âm thanh khi play nhạc có lớn không? em tính mua máy mua để dùng mà chưa biết thế nào.

nghiahtctouch

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng ba 2008 lúc 17:59

Touch 2 chạy ngon lắm,chỉ tiếc là tốc độ Chip hơi yếu nên chạy những chương trình nặng như Lạc Việt hay khi mở khoảng 3 ứng dụng 1 lúc thì sẽ rất chậm.Còn về phần thoại và âm thanh khi nghe nhạc thì ổn,không có gì để nói

Bài viết cần bạn xem thêm

Mới đây, FIFA đã công bố tổng số tiền thưởng tại FIFA World Cup 2018. Theo đó, sẽ có 791 triệu USD được trao bao gồm cả tiền thưởng, tiền thanh toán cho các đội bóng và cầu thủ. Riêng 32 đoàn tham dự sẽ nhận được tổng số tiền là 400 triệu USD.

Cụ th ...
Lazada Vietnam Master card on Monday