Đôi điều về nước hoa tester

Các thớt khác của cuong.tx Lịch sử giao dịch của cuong.tx (0)

Tuyết Bạch

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hàng test thì thường thấy là ngang ngửa với hàng thương mại, còn 1 vài bạn nói về chất lượng thua hàng thương mại chắc do người bán quá à. Mình nghe nói là có thể bơm được nước hoa khác vào hoặc rút ra ngoài nữa. Mà chưa biết thật ko?
Hàng test thường được bán giá rẻ hơn nhiều. Chọn hàng test cũng hợp lý với 1 số người.

vaa_1987

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hàng test thì thường thấy là ngang ngửa với hàng thương mại, còn 1 vài bạn nói về chất lượng thua hàng thương mại chắc do người bán quá à. Mình nghe nói là có thể bơm được nước hoa khác vào hoặc rút ra ngoài nữa. Mà chưa biết thật ko?
Hàng test thường được bán giá rẻ hơn nhiều. Chọn hàng test cũng hợp lý với 1 số người.
Rút nc hoa thì đơn giản,bạn rút cái nắp rồi lấy kim tiêm hcus ý k có kim sau đó đè vào phần lỗ trắng của chai nc hoa r tì xuống hút là đc

vaa_1987

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
phần lỗ trắng là phần vòi xịt ra phải k bác
Đúng r b,b có thể sh trên youtube " clip triết nc hoa "
Em có 2 chai tester mà dùng y như mùi của bản thương mại đứa bạn em mua
Chuẩn b ơi,test hay thương mại chất như nhau cả thôi.Về phần test thì sẽ k có box đẹp chỉ có box giấy trắng,Trên chai ghi test k bán,có n thương gia có thể lấy đc hàng test để bán nên giá tốt hơn.Còn thự tế để xịt 2 chai test và tm mà k cho biết nhãn thì m nghĩ k ai phân biệt đc

Minh Trọng

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Theo mình thì bạn nào chưa có KN về nước hoa thì mua bản tester sử dụng ok hơn vì khả năng hàng fake ít, giá mềm.
Về chất lượng thì vẫn như bản thương mại, chứ ko hơn ko kém
Nhưng quan trọng vẫn là mua của bán uy tính để tránh rủi ro hàng giả hoặc pha

Gửi từ VEGA IRON của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
K Hóa mỹ phẩm 3

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

KIẾN THỨC TỔNG HỢP VỀ DÂY ĐỒNG HỒ
Đồng hồ handmade không còn xa lạ với mọi người. ngoài yếu tổ thẩm mỹ, sự trau chuốt trong từng sản phẩm, sự độc đáo tính chất cá tính được thể hiện rất rõ nét trong từng sản phẩm.
Ngoà ...
Lazada Vietnam Master card on Monday