Đôi dòng tâm sự với anh em HHVN!

Các thớt khác của phuc162
Status
Không mở trả lời sau này.

vietbeovnn

GÂY DỰNG
Em là em ghét nhất mấy kẻ vào đấu giá rồi hổng chịu lấy, như thế hèn quá. Còn bạn keloidanh nói thế khó nghe lắm, mất cả công sức người ta. Bán muốn mua rẻ nhưng bạn cũng phải nghĩ đến người đem đồ lên đấu chứ. Còn chẳng mấy người đem đồ lên đấu mà lãi đâu bạn à.
Đề nghị ban quản trị tăng mức kỷ luật từ 6 tháng lên >= 1 năm, nếu tái phạm cho nghỉ khỏe luôn cho trong sạch diễn đàn.

MegaE740

XPERIA & iPhone
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@Chủ topic: Nếu bạn thực sự là tín đồ Samsung, Nokia thì mình hy vọng bạn sẽ đóng góp nhiều hơn cho HHVN chứ ko chỉ dừng lại ở con số 56 bài post trong 1 thời gian khá là lâu rồi đấy!

Em đang học đại học Ngoại thương, nhưng làm sale partime cho cả Nokia và Samsung, em làm nhiều hợp đồng và chào hàng với các đại lý, nhà phân phối, hay khách doanh nghiệp

Nói chung đoạn này của bạn nó ko logic cho lắm với cách bạn có được 2 sản phẩm Samsung STAR và Samsung JET. Mình biết là Samsung có hơi keo hơn các hãng khác trong khâu hoa hồng nhưng cũng ko khó nếu bạn là Sales cho họ để có đc các sản phẩm mới với giá nội bộ!

Chúc bạn sớm lấy lại niềm vui trong HHVN!

thanhlongmps

TÁO THỐI
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em là em ghét nhất mấy kẻ vào đấu giá rồi hổng chịu lấy, như thế hèn quá. Còn bạn keloidanh nói thế khó nghe lắm, mất cả công sức người ta. Bán muốn mua rẻ nhưng bạn cũng phải nghĩ đến người đem đồ lên đấu chứ. Còn chẳng mấy người đem đồ lên đấu mà lãi đâu bạn à.
Đề nghị ban quản trị tăng mức kỷ luật từ 6 tháng lên >= 1 năm, nếu tái phạm cho nghỉ khỏe luôn cho trong sạch diễn đàn.

Khoái nhất là cú bid kon I-Mate 8502 của bác. :D Vật em nó ra, đang cài soft tùm lum và test cũng tùm lum, phát hiện ra một số lỗi như: phím cứng camera lúc được lúc không (chắc do xung đột soft gì gì đó, không quan trọng lắm vì em ko có chụp ảnh, quay camera bằng PPC ---> đang ngâm cứu). Sim mobi của em lúc đầu nhét vô gọi được, nhắn tin được, hôm sau tịt ngóm mặc dù vẫn thấy báo đầy sóng (hay là nhấn lung tung bị khóa sim :D), thay sim Vịt teo vào lại sóng gió ầm ầm, alo sang tận bên Singapore :D, từ bấy ngại ko thay sim Mobi nữa vì ngại tháo pin kon BB :D
GPS thì cho dò tự động trên Vietmap R12 và MapKing 2007 thì...chẳng thấy đâu :(, cũng đang ngâm cứu.
Tóm lại là dòng PPC này phải tìm hiểu dần.
Đấu giá thì cũng phải dần dần, quen dần, chứ có mỗi vài phiên đấu, chẳng may mới dính phải 1 bác bỏ của chạy lấy người, mình cũng chưa thiệt thòi gì mà đã phải lên tâm sự cùng anh em thì cũng ko được hay ho cho lắm, các bác nhể :D

burgboy1204

Nhím
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hiểu và rất thông cảm cho những ai là chủ món hàng mang đấu giá rồi bị xù không nhận hàng. Quá quen với tình trạng này ở HHVN box đấu giá nên cũng không lấy gì làm lạ.

Lý do thì có hàng tỉ lý do. Thôi thì bác đành chấp nhận vui vẻ vậy. Hy vọng BQL HHVN sẽ có hình phạt nặng và thích đáng hơn để cho Uy tín box đấu giá HHVN được bảo đảm, và là sân chơi sạch cho mọi người đều có cơ hội tham gia.

burgboy1204

Nhím
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Xin góp ý thêm là với những thành viên lâu năm thì phải tăng thời hạn từ 6th thành 1 năm mới bõ.

ANPHAT

BẮP
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
đấu giá mà kiểu này là ko đc, mà bác chủ này cũng ko phải người tốt lành gì

Nội cái mục đích mua ko là đủ biết rồi, mua đi bán lại, cò kiếm lời =))
hóa ra bác samsung làm mấy chtrinh này lại là miếng mồi béo cho các cò rồi, thấy bác chủ topic tham gia chuong trình này 2 lần rồi ấy nhỉ :))

Thế này thì không công bằng rồi. Bác muốn rẻ, thì người khác cũng muốn. Ai được thì người đó hưởng, thế thôi. Còn việc mua đi bán lại ( mà theo bác là cò, kiếm lời ), thì nói thật, trên HHVN này cũng như trong xã hội có mà đầy ( em cũng thế, nhưng không phải trong ngành hàng này ). Cái chính là người dùng cuối có hài lòng với giá trị sử dụng của sản phẩm hay không. Quan điểm cá nhân của em là bác chủ không có gì sai cả, mỗi tội bài post này của bác ấy đọc hơi nhức mắt :). Bác keloidanh nên nhìn vấn đề rộng hơn tí.
@ chủ topic : chúc bác bớt bức xúc và vui với HHVN.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...