Đôi lời nhắc nhở với anh em thành viên mới.

Các thớt khác của Lam Sơn
Status
Không mở trả lời sau này.

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
18 Tháng tư 2007 lúc 11:11
Khoảng 1 tháng nay trên diễn đàn HHVN xuất hiện nhiều Nick mới đăng ký tham gia, anh em rất hân hoan chào đón các bạn.

Nhưng cũng xin lưu ý với các bạn rằng trang web này tập trung vào CNTT, anh em ta cùng nhau vui chơi, giải trí thoải mái ( Box CỘNG ĐỒNG - XÃ HỘI - ONLINE ). Trao đổi kinh nghiệm học tập có các Box tương ứng cho cho các nhu cầu. Trước khi tham gia anh em cũng nên ghé qua đọc nội qui để tránh những trường hợp đáng tiếc như bài sẽ bị xóa hoặc sẽ bị Ban Nick, từ chối không cho tham gia diễn đàn có thời hạn tùy theo lỗi vi phạm nặng nhẹ (Mở trang HHVN, phần nội qui nằm trên cùng phía phải). Xin nhắc nhở những lỗi vi phạm cụ thể để các bạn tránh :
1. Tiêu đề không dùng tiếng Việt có dấu : 1 thành viên.
2. Chửi thề (chỉ là chửi đổng trong lúc bực tức chứ không nhắm vào ai) : 1 thành viên.
3. Nửa đêm P/S Spam bài : Đã bị Ban : 1 thành viên
4. Trong Box mua bán không đồng ý cho bán Sim số điện thoại : 1 thành viên (đã nhắc nhở nhiều lần nhưng không chấp hành, đã bị Ban).

Mong rằng sẽ nhận được sự hỗ trợ tích cực của các anh em thành viên mới. Chúc sức khỏe.

CADman

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng tư 2007 lúc 11:45
Khoảng 1 tháng nay trên diễn đàn HHVN xuất hiện nhiều Nick mới đăng ký tham gia, anh em rất hân hoan chào đón các bạn.

Nhưng cũng xin lưu ý với các bạn rằng trang web này tập trung vào CNTT, anh em ta cùng nhau vui chơi, giải trí thoải mái ( Box CỘNG ĐỒNG - XÃ HỘI - ONLINE ). Trao đổi kinh nghiệm học tập có các Box tương ứng cho cho các nhu cầu. Trước khi tham gia anh em cũng nên ghé qua đọc nội qui để tránh những trường hợp đáng tiếc như bài sẽ bị xóa hoặc sẽ bị Ban Nick, từ chối không cho tham gia diễn đàn có thời hạn tùy theo lỗi vi phạm nặng nhẹ (Mở trang HHVN, phần nội qui nằm trên cùng phía phải). Xin nhắc nhở những lỗi vi phạm cụ thể để các bạn tránh :
1. Tiêu đề không dùng tiếng Việt có dấu : 1 thành viên.
2. Chửi thề (chỉ là chửi đổng trong lúc bực tức chứ không nhắm vào ai) : 1 thành viên.
3. Nửa đêm P/S Spam bài : Đã bị Ban : 1 thành viên
4. Trong Box mua bán không đồng ý cho bán Sim số điện thoại : 1 thành viên (đã nhắc nhở nhiều lần nhưng không chấp hành, đã bị Ban).

Mong rằng sẽ nhận được sự hỗ trợ tích cực của các anh em thành viên mới. Chúc sức khỏe.
Hình như bác Lam Sơn tham gia năm 2007 ?! :rolleyes: :D

Bạn có ý tốt khi nhắc nhở anh em, tuy nhiên nhắc thành viên mới thì e rằng hơi...hị hị.... :eek:

Thân.

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng tư 2007 lúc 12:03
Chả sao cả, nhắc nhở nhau làm cho tốt thôi, cứ gì phải cũ mới được nhắc mới, nếu cũ nhắc mới thì hóa ra là Ma cũ ăn HIẾP ma mới à :D :D
thôi để ma mới PEER ma mới đi cho nó ... hiện đại :D :D

daicaothu

Không yêu cho gái thèm
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng tư 2007 lúc 12:11
Tâm huyết tâm huyết (xì pam :D)
18 tuổi đã cầm súng rồi à :))

Trên răng dưới lưỡi hả anh :O

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
18 Tháng tư 2007 lúc 12:15
:D Mới vừa vừa (cũng được mấy tháng kinh nghiệm) nhắc nhở mới tinh (chân ướt chân ráo):D
Nói chung mình thấy việc gì được thì mình cứ làm, còn nếu mình làm sai thì được các anh chị (cũ thật sự) nhắc nhở lại, có gì đâu mà phải câu nệ tiểu tiết làm gì. Tốt là được :D Chúc tất cả vui vẻ.

18 Tháng tư 2007 lúc 13:14
Chả sao cả, nhắc nhở nhau làm cho tốt thôi, cứ gì phải cũ mới được nhắc mới, nếu cũ nhắc mới thì hóa ra là Ma cũ ăn HIẾP ma mới à :D :D
thôi để ma mới PEER ma mới đi cho nó ... hiện đại :D :D
Hic Hic !!nhớ lại cái thủa đi học tiểu học wá, cô giáo bắt mấy tên làm tổ trưởng nhắc các bé mai đi học phải mặc áo, chải đầu cho gọn kô có thì cho đứng ngoài lớp.... Toàn là già cả gần đến tuổi mãn rồi, trẻ lắm cũng sồn sồn mà phải nhắc nhở ..., tự ái wá !!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday